Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
hàng mới về các bác chiêm ngưỡng dung nhan của em nó nhé
Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

còn nữa.......:D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: Thêm 1em series7

Khoe nội y 1chút coi...:D:D:D
Distronic Plus
Thêm 1em series7

Nightvison
Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Màn hình DVD giải trí cho hàng ghế sau
Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Trần Da lộn và Điều hòa nhiệt độ trên trần....(các bác đừng đọc lái thành L** ra Trận nhé....:D:D:D)
Thêm 1em series7

Tủ lạnh khoang sau
Thêm 1em series7

Thêm 1em series7

Massage 2ghế trước và 4ghế đều có chức năng chỉnh tự động và thổi gió nóng,lạnh
Thêm 1em series7

Lốp sơ cua còn mới nguyên chưa bóc tem.
Thêm 1em series7

Last edited by a moderator:
T
TamPhan
Guest

Con này thông số và giá cả thế nào bác??? Em có pm cho bác rùi nhưng không thấy bác trả lời,chắc bác "ghét" em,hic....:(

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: TamPhan

Con này thông số và giá cả thế nào bác??? Em có pm cho bác rùi nhưng không thấy bác trả lời,chắc bác "ghét" em,hic....:(
em theo ý kiến riêng của em thì nó cũng đủ đồ chơi bác ah!đầu 7 về việt nam mình rất ít xe có Trần Da lộn và điều hòa trần.giá cũng vừa phải 145K

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

em không xem được nhiều hình [:-]

các bác cho em hỏi thậm ngu tý : không thấy cái cần số ??? [&:][8D]:) Vậy nó dùng iDrive và nút trên vô lăng thôi àh ???
Hay là nó thụt vào, khi mở khóa điện nó mới lòi ra ??? :D (nghe ... kỳ kỳ quá )
Nếu vậy thì giống mấy siêu xe đời mới nhỉ .:D

---sửa đổi ... sory các bác em thấy cái cần số series 7 rồi :) :) Tại trước giờ em không để ý .

Last edited by a moderator:
T
TamPhan
Guest

Trích đoạn: vutung_com

em theo ý kiến riêng của em thì nó cũng đủ đồ chơi bác ah!đầu 7 về việt nam mình rất ít xe có Trần Da lộn và điều hòa trần.giá cũng vừa phải 145K

Bác không có hàng em cần ah??? Nếu có bác pm lại cho em để em tham khảo nhé! Cám ơn bác trước...

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: vutung_com

Bác không có hàng em cần ah??? Nếu có bác pm lại cho em để em tham khảo nhé! Cám ơn bác trước...
bác cần hàng gì mới được chứ ah.em 740Li này dài 5m17 và rộng 1m9 lắp động cơ dung tích V8-4000cm3.giá 145K mà

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

con này là chạy lướt hả bác,công suất con này bao nhiêu ạ