Hạng C
19/5/07
805
432
63
Hôm chủ nhật rồi em đi VT, vừa hết cao tốc nhập làn QL51 chuẩn bị tăng tốc tiếp ờ làn ngoài cùng thì bên phải em cũng có một bách xe khách tăng tốc luôn thế là hai xe chạy song song, phía sau đuôi một con tốc hành Thiên Phú cũng tăng tốc nhá đèn bóp kèn inh ỏi, làm sao mà nhường đường đây, em mà cũng tăng tốc thì thành chay quá tốc độ, em giảm ga thì bác xe khách cũng giảm ga, chạy khoảng 200 m thì tốc hành Thiên Phú vượt phải được cả hai xe và bắt đầu màn tra tất em, nó giảm tốc chạy với tốc độ 5 km/h, lúc này bác xe khách cũng chạy đâu mất tiêu.

Dạo này ra đường đúng là gặp toàn chuyện gì đâu không, ức chế quá, van hóa giao thông quá lùn, chạy đoạn 50m thì em chuyển làn trong và vọt.

Hạng D
4/10/12
2.191
3.577
113
Chả hiểu gì hết, xe con có những 3,4 làn!? Ko phải đường hẹp đâu, để bụng làm chi!?

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Hôm chủ nhật rồi em đi VT, vừa hết cao tốc nhập làn QL51 chuẩn bị tăng tốc tiếp ờ làn ngoài cùng thì bên phải em cũng có một bách xe khách tăng tốc luôn thế là hai xe chạy song song, phía sau đuôi một con tốc hành Thiên Phú cũng tăng tốc nhá đèn bóp kèn inh ỏi, làm sao mà nhường đường đây, em mà cũng tăng tốc thì thành chay quá tốc độ, em giảm ga thì bác xe khách cũng giảm ga, chạy khoảng 200 m thì tốc hành Thiên Phú vượt phải được cả hai xe và bắt đầu màn tra tất em, nó giảm tốc chạy với tốc độ 5 km/h, lúc này bác xe khách cũng chạy đâu mất tiêu.

Dạo này ra đường đúng là gặp toàn chuyện gì đâu không, ức chế quá, van hóa giao thông quá lùn, chạy đoạn 50m thì em chuyển làn trong và vọt.
Nếu cho vượt thì vô làn trong mà chạy, còn không chạy đúng 80km/h bật si nhan trái that Means Ông Éo cho vượt, mà bác đi xe gì mà bị nó ép ghê vậy, chuyển qua xe giống em đi, xe rẻ nhưng ít thằng nào dáp ép, tại ép là em ép lại liền :)

Tập Lái
1/6/10
33
8
8

mở xi nhan phải, chờ xe khách chạy xong xong qua thì tấp cho Thiên Phú nó vội nó đi trước :)

vì khi bác mở xi nhan phải thì thằng chạy sau tự hiểu là bác đang nhường nhưng vướng xe bên phải nên chưa nhường được

Hạng C
13/11/11
530
889
93
Sài Gòn
Hôm qua em đi Vũng Tàu về bằng xe Hoa Mai, thằng tài xế chạy như ma đuổi, nó chạy chắc 120km/h mà còn lạng lách ào ào, em sợ teo dá...i luôn, tới trạm em xin qua xe khác về ko dám ngồi trên xe nó luôn.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Còn em mà dã chạy đúng tốc độ mà xe khách còn đá đèn xin là em quất xi nhan trái liền, tự nó vượt phải cho ăn BB chơi!
Nhưng thấy Logo OS thì phải si nghĩ lại cho nó nên bật si nhan phải hay không, ha ha ha

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Hôm qua em đi Vũng Tàu về bằng xe Hoa Mai, thằng tài xế chạy như ma đuổi, nó chạy chắc 120km/h mà còn lạng lách ào ào, em sợ teo dá...i luôn, tới trạm em xin qua xe khác về ko dám ngồi trên xe nó luôn.
Bác thông cảm, ông cố nội nó nhập nó, lái dùm nó đó, gặp vậy nên tới trạm trung chuyển đoiỉ xe ngay. em cũng hay làm vậy :)
giờ VT SG có xe Ford dạng 8 chỗ Limousine đi rất thoải mái, vé 200K sao các bác không đi ta???

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Nóng gì cho mệt bác co ngay thien lôi sẽ lôi nó lên thiên đình hỏi tội! Dám giả danh thiên phu hoành hành trên đường phố!!