Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Vậy chúc chương trình bác thành công, chương trình tặng Áo là hỗ trợ các thành viên.
hix, ko bơm vá cho chương trình được tí nào hả bác?? thành viên MFC dễ kêu gọi mà bác Lơ lại khó thế :3dsoccer:
Chương trình đi hơn 100 mạng mà có 30 áo thì em cũng ko dám nhận...thành viên bận BTC ở trần coi sao được :3dtanghoa:

Hạng D
15/3/12
2.415
17.147
113
Đồng Nai
hix, ko bơm vá cho chương trình được tí nào hả bác?? thành viên MFC dễ kêu gọi mà bác Lơ lại khó thế :3dsoccer:
Chương trình đi hơn 100 mạng mà có 30 áo thì em cũng ko dám nhận...thành viên bận BTC ở trần coi sao được :3dtanghoa:
trúng cmn ý iêm

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Áo 50 USD mà chỉ dành cho các thành viên quyết tâm SN vừa rồi chứ em quan tâm đến 100 mạng thành viên của chương trình riêng chi hội đâu bác ?? Như em đã nói em sẽ rút lại sự hỗ trợ ban đầu.

• Like
Reactions: Undertaker
Tập Lái
19/9/14
12
8
3
Đây là thớt nghiêm túc, chính thức huỷ OS. Làm cái thằng thành viên không thuộc chi hội nào nên em không đăng ký tham dự được, đang hoang mang lại thấy cái thớt huỷ này. Buồn!

Các bác gì bên trên giỡn thật, thật giỡn về vụ mấy cái áo nhưng hơi quá đà và thiếu tự trọng quá!

Hạng D
15/3/12
2.415
17.147
113
Đồng Nai
Đây là thớt nghiêm túc, chính thức huỷ OS. Làm cái thằng thành viên không thuộc chi hội nào nên em không đăng ký tham dự được, đang hoang mang lại thấy cái thớt huỷ này. Buồn!

Các bác gì bên trên giỡn thật, thật giỡn về vụ mấy cái áo nhưng hơi quá đà và thiếu tự trọng quá!
là thật chứ hong giỡn đâu bác.bồi thường thì ra bồi thường chứ đừng chối là đk bằng mồm .ủng hộ từ thiện thì ra từ thiện .ủng hộ ae thì ra ủng hộ ae .chứ chẳng đâu ra đâu MFC làm bao cái ct từ thiện như thế nào thì các bác biết rồi có khi nào xin bác Lơ chưa mà bác kêu là ae thiếu tự trọng

Status
Không mở trả lời sau này.