Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự Do - Hạnh Phúc
TP HCM, Ngày 24 tháng 02 năm 2016
ĐƠN XIN TRẢ CHỨC VỤ VÀ QUYỀN HẠN HỘI TRƯỞNG

Kính thưa:
- BQT DD otosaigon
- Thành viên chi hội GMFC
Sau khoảng thời gian không lâu em giữ chức vụ Hội Trưởng (HT) chi hội GMFC. Đã có bao thăng trầm, hỉ nộ ái ố cùng toàn thể thành viên. Nhớ lắm những chuyến đi Off cùng nhau trên mọi miền, nhớ lắm những buổi cà phê - len ken ở Sài Thành, nhớ lắm những hoạt động xã hội cùng OS và các công ty, đơn vị khác. Nói chung là nhớ lắm.
Tuy nhiên, có mặt tích cực thì cũng có mặt tiêu cực, điều không thể tránh khỏi. Một lý do rất đơn giản mà ai cũng biết đối với một người lãnh đạo, xin nhại câu nói của một Ông bầu : " Năm vừa rồi anh không đưa được GMFC mạnh hơn, sôi nỗi hơn, gặt nhiều thành công hơn thì nên từ chức". Đúng. Một lý do chính đáng nữa là em không còn đi 4B nữa, tạm thời rong ruổi 2B đi kiếm cháo mỗi ngày.
Cũng có vài dịp ngồi trao đổi cùng anh em thành viên hội, người rất được ACE GMFC yêu thích và ủng hộ về vấn đề bàn giao chức HT, tuy nhiên cuối cùng em đã không đạt được sự thống nhất, chấp thuận.
Nay, em Poorguy xin tuyên bố: Trả lại chức Hội Trưởng chi hội GMFC cho Ban Quản Trị diễn đàn otosaigon. Không còn là người chịu trách nhiệm cho các hoạt động kế tiếp của Chi hội trong thời gian tới.
BQT DD, là người cuối cùng quyết định để hoặc tháo Title HT. Mong ACE thành viên thôi gọi em là bác HT như mọi khi và hãy thay bằng bác Poorguy hoặc Vinh_Phongluu. Như vậy em sẽ thấy thoải mái, dù cho có đi 4B hay 2B em cũng tiếp tục ủng hộ chi hội GMFC. Sẽ đóng góp sức mình cho chi hội nếu sắp xếp tham gia.
Lần cuối xin cảm ơn BQT diễn đàn otosaigon, cảm ơn ACE thành viên GMFC.
Trân trọng,
Poorguy
PS: Việc của BQT giao cho thành viên BQT (nếu có) em sẽ thực hiện đầy đủ cho đến khi không còn là TV BQT ạ. :D

Hạng B1
28/5/15
52
74
18
Đọc những dòng chia sẻ của Bác HT sao mà thấy buồn quá !,
Có phải chúng ta đã quá khắt khe, kỳ vọng một cách thái quá chăng, khi mà cuộc sống còn biết bao bộn bề lo toan, biết bao thành bại, bất trắc riêng tư của mỗi người ...
Bác Poorguy, tuy những dòng chia sẻ của Bác ngắn ngủi, rất ngắn, nhưng tôi cảm nhận trong đó tiếng nấc ngẹn ngào, tiếng buồn của cuộc đời ... chúc Bác dù ở đâu, xin hãy đứng vững, xin hãy tiếp bước, đừng gục ngã Bác nhé ...

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
em đề nghị làm như ĐH Đảng, biểu quyết đề xuất xin rút, nếu trên 50% cho rút thì bác rút, không thì bác phải ở lại vì lý do "dù tuổi cao, sức yếu nhưng anh em tin tưởng"

:3dcuoi:
Bác ferrari đi đâu, em kiếm bác hoài... Mfc mong tin.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Hết nhiệm kỳ chưa bác Poorguy
Làm đơn thì lại phải chờ xem xét phê duyệt chứ . Em thấy cái đơn từ chức của HP cũng chưa được phê duyệt , giờ tới đơn của HT nữa . Lãnh đạo OS mà thờ ơ thế này thì sao được ta ???

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Đọc những dòng chia sẻ của Bác HT sao mà thấy buồn quá !,
Có phải chúng ta đã quá khắt khe, kỳ vọng một cách thái quá chăng, khi mà cuộc sống còn biết bao bộn bề lo toan, biết bao thành bại, bất trắc riêng tư của mỗi người ...
Bác Poorguy, tuy những dòng chia sẻ của Bác ngắn ngủi, rất ngắn, nhưng tôi cảm nhận trong đó tiếng nấc ngẹn ngào, tiếng buồn của cuộc đời ... chúc Bác dù ở đâu, xin hãy đứng vững, xin hãy tiếp bước, đừng gục ngã Bác nhé ...
Bác nói nghe kinh quá. Còn thoải mái thì chơi, bận bịu thì giảm chơi, gì mà tiếng nấc nghẹn ngào ớn ăn quạ.

• Like
Reactions: nttanmam