Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
THÔNG BÁO CỦA BTC VỀ ĐỊA ĐIỂM TẬP TRUNG!
(Do bác Lơ đang làm công tác trao quà tại Bình Phước nên nhờ em thông báo)

BTC vừa quyết định lại địa điểm tập trung. Theo đó, chúng ta vẫn tập trung tại địa điểm cũ là SVĐ Gò Đậu. Chúng ta sẽ tập trung bên ngoài SVĐ nhé các bác. Dọc theo con đường 30 tháng 4!

Em úp cái bản đồ địa điểm tập trung giúp các bác!
Địa điểm: SVĐ GÒ ĐẬU - BÌNH DƯƠNG - đúng 6h00 ngày 28-08-2010 phải có mặt tại đây!
Cứ theo QL13 mà đi. Khi nào đến 1 cái ngã 4 có vòng xoay thật lớn. Ngay ngã 4 này, bên phải là CỘT THU SÓNG ĐÀI TRUYỀN HÌNH BD (rất dễ nhận ra từ xa vì nó rất cao)...Các bác quẹo trái (ôm theo vòng xoay ) đi thêm 50m là SVĐ GÒ ĐẬU - BÌNH DƯƠNG cũng bên trái luôn

Các bác vui lòng lưu ý về địa điểm!

Hạng F
8/8/06
6.455
21.374
113
40
Để em up lên trang đầu cho các bác dễ thấy nhé.
Hẹn gặp lại các bác sáng mai.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Còn 1 điều cực kỳ quan trọng nữa mà bác chưa post lên đó là hành trình từ điểm tập trung tới điểm tập kết (Bình Dương -> Bù Đăng). bác Rocket đưa lên hay để em phụ? vì em phòng trường hợp bị lạc đoàn hoặc có bác tới muộn/xuất phát trễ.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
@KVL: nếu bác có lộ trình thì post cho ae tham khảo đi bác !

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
1. Lộ Trình Ngã Tư Hàng Xanh - Điểm tập trung (Sân Vận Động):
Quãng đường dài 25km. các xe di chuyển từ Ngã 4 thẳng quốc lộ 13 đi qua Cầu Bình triệu, chui qua cầu vượt Bình Phước. tiếp tục thẳng tiến theo QL13 là tới điểm tập kết.

2. Lộ trình từ điểm tập trung (SÂN VẬN ĐỘNG GÒ ĐẬU) tới Bù Đăng: Có 2 Lộ Trình di chuyển tuỳ chọn:
a - 128Km: Từ SVĐ chạy ra bùng binh ôm cua trái ra lại đường QL 13 đi vài trăm mét bên tay phải có đường HUỲNH VĂN LUỸ , chạy 1 mạch tới ngã 3 ôm tay trái tiếp tục theo đường Huỳnh Văn Luỹ. chạy thẳng hoài qua Huyện PHÚ GIÁO, huyện ĐỒNG PHÚ (chạy qua bến xe khách tỉnh Bình Phước theo đường Phú Riềng ĐỎ. chạy tới Ngã 4 có bùng binh rẽ phải vào QL 14. Cứ theo QL 14 là tới Bù Đăng. <= Đường này tuy ngắn hơn khoảng 30km nhưng đường xấu hơn và đi lòng vòng

b - 150Km: Từ SVĐ chạy ra bùng binh ôm cua trái ra QL 13 thẳng tiến qua cầu Bến Đình. chạy thêm 1 đoạn gặp Ngã tư lớn rẽ phải vào QL14. chạy thẳng 1 lèo theo QL 14 tới Bù Đăng <= Tuy dài hơn nhưng đường đẹp hơn và không phải rẽ nhiều. chắc ngày mai bác Lơ dẫn đoàn theo con đường này.

3. Từ Bù Đăng tới điểm tập kết để em kiểm tra lại thông tin chính xác đã.