Thảo Luật Chung Thông tin về căn hộ M&C

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/4/07
409
7
18
Chào các bác,
em thấy M&C đã xây hòm hòm gần xong nhưng sao e search ko thấy thông tin bán chính thức. Bác nào có thông tin về em này share với em cái, e đang dòm dòm coi sao.
thanks các bác

Hạng D
2/3/11
2.439
31.202
113
Tìm ra tin cũ: [link]http://www.diaoconline.vn/duan/chitiet/552/[/link]
Dự án sẽ hoàn thành vào giữa năm 2011, ứng dụng phương thức quản lý văn phòng và căn hộ thông minh với công nghệ tiên tiến nhất trên thế giới như hệ thống ADSL tốc độ cao, hệ thống điện thoại và dữ liệu MATV, hệ thống quản lý căn hộ tự động (thông qua Internet), hệ thống tự động đo đếm điện năng, nước sinh hoạt.
Khi hoàn thành vào giữa năm 2011, Cao ốc Sài Gòn M&C sẽ là một trong những công trình xây dựng đẹp nhất tại trung tâm TP.HCM với giá bán lẻ các căn hộ dự kiến là 7.000USD/m2.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
hình như bên nớ sắp Hết đạn rùi! chờ bơm tiếp :D

Hạng B1
30/3/10
67
0
0
Thấy dự án hoành tráng quớ nhưng nằm dưới chân cầu không biết họ có mua lại mấy căn MT Hàm Nghi không.

Tập Lái
18/11/11
41
0
0
41
chothuenha123.com
ktsdonguyen nói:
Chào các bác,
em thấy M&C đã xây hòm hòm gần xong nhưng sao e search ko thấy thông tin bán chính thức. Bác nào có thông tin về em này share với em cái, e đang dòm dòm coi sao.
thanks các bác
Chào bác chủ thớt, em thấy bác làm design office, em đang có 1 đối tác nhật, đang cần thiết kế 1 sàn 1000m tại tòa nhà văn phòng mới thuê ở quận 1, bác có nhận không? gọi em. 0989776868 Mr Độ Thanks bác.

Hạng B2
1/4/07
409
7
18
ngkim2010 nói:
Tìm ra tin cũ: http://www.diaoconline.vn/duan/chitiet/552/
Dự án sẽ hoàn thành vào giữa năm 2011, ứng dụng phương thức quản lý văn phòng và căn hộ thông minh với công nghệ tiên tiến nhất trên thế giới như hệ thống ADSL tốc độ cao, hệ thống điện thoại và dữ liệu MATV, hệ thống quản lý căn hộ tự động (thông qua Internet), hệ thống tự động đo đếm điện năng, nước sinh hoạt.
Khi hoàn thành vào giữa năm 2011, Cao ốc Sài Gòn M&C sẽ là một trong những công trình xây dựng đẹp nhất tại trung tâm TP.HCM với giá bán lẻ các căn hộ dự kiến là 7.000USD/m2.
Em cũng tìm thấy thông tin này, nhưng muốn mua thì không biết hỏi ai, giá chính thức chưa các bác nhẩy

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.