Mấy hôm nay Quy định mới về hơn 50 tiêu chuẩn của người được cấp giấy phép lái xe của Bộ YT bị dư luận "chiếu tướng" quá ! Mình thì chả biết gì về Y khoa cả, nên không dám bình luận hợp lý hay chưa hợp lý. Nhưng chỉ xin nêu vài théc méc dưới góc độ thực tế : đó là cách nào để các anh XXX kiểm tra xử phạt những trường hợp không đủ tiêu chuẩn mà vẫn cưỡi xe đây? Đó là các tiêu chuẩn : vòng ngực và không bị bệnh ...trĩ ! Với kiểm tra vòng ngực thì chỉ cần thước dây : Xin mời anh /chị giơ hai tay lên trời - thế là xong. Nhưng còn Trĩ thì sao đây, nan giải quá. không lẽ lại : đề nghị anh/chị ....cúi người xuống ....hả các bác?????

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Gặp mấy thím vòng ngực theo nguyên tắc " xôi năm ngàn" thì kiểm tra bằng cách nào các bác nhể??:D
hôm nào mở cái quán cafe cóc ngay góc đường các chú xxx hay đứng cho các bác OS vừa nhâm nhi cafe vừa xem các chú cân đo chị em ....lúc ấy hằng bao tải lá chuối và giẻ rách được chị em đem theo ..:D:D

Hạng D
21/12/06
1.123
717
113
F1racer nói:
Gặp mấy thím vòng ngực theo nguyên tắc " xôi năm ngàn" thì kiểm tra bằng cách nào các bác nhể??:D
hôm nào mở cái quán cafe cóc ngay góc đường các chú xxx hay đứng cho các bác OS vừa nhâm nhi cafe vừa xem các chú cân đo chị em ....lúc ấy hằng bao tải lá chuối và giẻ rách được chị em đem theo ..:D:D

Thế nhở khi các xxx "nghi ngờ" cái "xôi 50 ngàn" thì sao ta?! hổng lẻ "kiểm tra xem" có phải là "giẻ rách, lá,..." bên trong không thì....phiền quá!