Tập Lái
6/10/15
0
0
0
31
[BCOLOR=#ffffff] Xin Kính chào Toàn Thể Đại Gia đình ![/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]Hiện tại em đang cung cấp mật ong Gia Lai cho thị trường TP.HCM, em xin giới thiệu sơ về loại mật ong mình đang cung cấp:[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff] Xuất xứ: Từ trại nuôi ong của Gia đình tại Huyện I A GRAI - Tỉnh Gia Lai. Hiện tại nhà em đang nuôi hơn 100 đàn ạ ![/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]Đặc điểm: Mật Ong Nhà em nuôi dã sinh. Tuỳ vào từng mùa đàn ong sẽ được di chuyển đến nơi có hoa để đàn ong có thể lấy được mật và phấn...Mật ong thiên nhiên để lâu ngày sẽ ko bị đóng đường, có mùi vị theo mùa hoa ( Ví dụ: mùa hoa Cà phê, Hoa nhãn, Hoa bạch đàn, Hoa Actiso... đợt này đang có mật hoa bạch đàn rất thơm và bổ dưỡng)[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Em cam kết Mật Ong Thiên Nhiên 100% (không nuôi bằng đường nhaz )nên Chất Lượng thì không khác Mật Ong Rừng đâu nhé mà giá thì nhẹ nhàng hơn. [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Em đang mong muốn phân phối mạnh vào Thị Trường TP. HCM nhưng còn hạn hẹp kiến thức về Marketing Online nên muốn hợp tác với Các Bác rành về vấn đè này ạ ![/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]Hay Bác Nào có cao kiến gì về ý tưởng để Phát triển Thị trường thì cho em xin ý kiến đóng góp !!![/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Em chân thành cảm ơn ạ ![/BCOLOR]

Attachments

Chỉnh sửa cuối: