Hạng B2
5/6/09
136
6
18
Thành phố mang tên Bác
Chào các bác,
Tình hình là Musso CT của em không có cái ăng ten zin (chủ xe cũ xài 1 cái cây ăng ten lò xo soắn ko biết của xe gì nhưng tín hiệu kém lắm). E đã hỏi bên Mekong nhưng họ không còn hàng, bác David ko biết sao alo máy bận hoặc ngoài vùng phủ sóng.
Vậy bác nào biết ở đâu có cái ăng ten này thì ới e với (cái cây ăng ten không hoặc nguyên củ đều OK ạ)
Cảm ơn các bác trước.

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
Meo U nói:
Chào các bác,
Tình hình là Musso CT của em không có cái ăng ten zin (chủ xe cũ xài 1 cái cây ăng ten lò xo soắn ko biết của xe gì nhưng tín hiệu kém lắm). E đã hỏi bên Mekong nhưng họ không còn hàng, bác David ko biết sao alo máy bận hoặc ngoài vùng phủ sóng.
Vậy bác nào biết ở đâu có cái ăng ten này thì ới e với (cái cây ăng ten không hoặc nguyên củ đều OK ạ)
Cảm ơn các bác trước.

hehe nhà em có các loại ăng ten còn zin lắm, dài ngắn, đen trắng có đủ cả nè bác Ú :D ghé em uống cafe rồi coi hàng.

Hạng B2
5/6/09
136
6
18
Thành phố mang tên Bác
Ái chà, bác G9 vẫn theo dõi anh em Ssangyong sát sao quá nhỉ.
E vẫn nợ bác chầu ca fe và cả ... bia nữa. Nhưng chẳng lẽ chỉ ... "ta với ta", còn bác nào rảnh rỗi làm cốc ca fe chăng? (mời bia có lẽ đông hơn bác nhỉ?)

Hạng B2
10/3/11
168
33
28
Ho Chi Minh
Bác mua ăng ten thồi thụt của camry đi. 350k bật đầu đĩa nó trồi lên, tắt nó thụt xuống, gắn dễ ợt. Nếu bác kg biết đưa ra thợ đồng nó làm 1'30s rồi đưa thợ điện câu dây. Nhìn rất Pro !!!