Hạng D
14/5/08
2.538
21.795
113
Mình đang rao bán Civic để mua Fortis vì cùng có vần "íc - ís" như nhau. Civic đã có người đặt mua, mình đồng ý là qua chồng tiền thế mà Fortis thì gara nào cũng bó tay. Mình buồn quá, huhuhuhuhuhu.

Theo các bác Mis thì tầm 35-38K thì em chơi con nào được nhỉ, nhu cầu của em là đừng có trẻ quá vì e đã già như trái cà (31 tuổi), xe có tính business 1 chút, xe cũng đừng có cũ quá, đừng có tính gia đình quá vì em vẫn còn ham vui, đi xe Grandis thì làm sao tán gái teen đây, hix hix hix hix. Em thì thích Fortis, nếu không thì Santafe nhưng nói chung mình thích Fortis vì các option của nó. Bác Mis nào lượn quá thread này của em thì són tay cho ít lời khuyên.

Mình biết là không nên lạm dụng lòng tốt của các bạn forum nên mình cũng nhín tiền ăn sáng để đổ xăng lọ mọ cưỡi con mui trần không cửa Future đời đầu đi thăm các gara, theo các yêu cầu của mình thì các bạn sale đều khuyên BMW và Mẹc nhưng khi mình nói số tiền mình có ra + với nhìn con mui trần của mình thì các em sale chân dài đến nách đều bỏ mình bơ vơ với cốc nước trà bốc khói. Khổ thân mình quá

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/2/09
208
31
28
Đọc bài của bác em thấy "khổ" thiệt! Phải chi em được cái khổ của bác.

Ai biết vào đây chỉ giúp bác koonjang với. Mấy tuần trước em có người bạn muốn mua con này nhưng cũng phải đặt cọc chờ gara nhập hàng bác ơi. Dạo này sedan sao mà hút hàng quá.

Hạng B2
12/6/09
215
6
18
em thấy trên oto ful co đăng con này màu trắng ! nó kêu là 31k5 đó bác . tham khảo xem sao !