Tập Lái
3/3/16
0
0
18
Em có ông anh dạy sửa xe oto. Cần mua bơm cao áp BMW dòng X6 hoặc 730 + kim phun đã chết không dùng được cho sinh viên thực tập. Nhà mình ai có để em. Em cảm ơn. Tks.

Tìm mua kim phun + bơm BMW X6 hoặc 730

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/10/16
9.094
13.052
113
Pháp
Tại sao học ... phải là BMW ? hiệu khác không được sao ? Mà phải là 730 X6 mới được ? :):):)
Hay là nhà có BMW mua về để tái chế

Tập Lái
3/3/16
0
0
18
món này chệu khó ra CHỢ giời mon men hỏi và tìm thôy bác
chợ ở đâu bác?
Tại sao học ... phải là BMW ? hiệu khác không được sao ? Mà phải là 730 X6 mới được ? :):):)
Hay là nhà có BMW mua về để tái chế
hãy thật hiểu biết để phát biểu? ngời ta chuyên về bmw. chuyên về hệ thông kim phun đó lên cần? BMW tái chế được thì đã ko phải đi mua cái đồ sắt vụn này mà giờ này phải là sếp lớn của BMW. ok

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng F
29/10/16
9.094
13.052
113
Pháp
chợ ở đâu bác?

hãy thật hiểu biết để phát biểu? ngời ta chuyên về bmw. chuyên về hệ thông kim phun đó lên cần? BMW tái chế được thì đã ko phải đi mua cái đồ sắt vụn này mà giờ này phải là sếp lớn của BMW. ok
Đã học là phải học BMW ..730 X6 còn mấy cái cái khác không đủ trình độ ..
Ý là mấy đồ khác là đồ bỏ ...phải học BMW mới chịu ... 730 X6 còn X4 hay 320 không có cửa nha ... Đó là ý của bạn ?
Nhớ là các bác có hỏi thì phải từ RR trở lên nha .. V12 ...:):):)máy ngôi sao ..
Học vậy mới là học chứ , vài cái máy 2 xy lanh .. không đáng học .. ;););)

Hạng D
3/7/14
2.432
8.896
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào mừng bác gia nhập câu lạc bộ em yêu khoa học.

các bước làm như sau:
1. Chẩn đoán lỗi
2. Tìm part number phụ tùng
3. Lên ebay hay mấy website bán phụ tùng Đức rồi đặt mua
4. Ra hải quan, học cách làm việc với cố bạn và rớt tờ giấy màu xanh dưới bàn... cam kết nhập cá nhân không thương mại.
5. Đem ra garage thay + code.

làm tầm 699 lần là đủ level mở garage mini luôn :p

• Haha
Reactions: Osin
Hạng B2
17/2/16
312
507
93
Vũng Tàu
chợ ở đâu bác?

Chuyên bmw mà kêu học viên đi kiếm phụ tùng về học, chuyên lùa gà thì đúng hơn. Nhờ ngta mà trả lời kiểu đó thì tự kiếm đi o_O

9/5/16
3.101
2.822
113
Bình Phước
chợ ở đâu bác?

Mình có, inbox mình bán cho. lấy giá rẽ thôi cho anh em vọc vạch. :p:p:p