Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Chào các bác, mềm 47 tuổi vừa nghỉ hưu mà chưa có bằng lái xe nên tranh thủ học cho vui. Nhờ các bác khu vực TanBinh tư vấn cái trung tâm nào gần gần tương đối ổn để chạy ra đăng ký học luôn. Cảm ơn các bác có kinh nghiệm.

Tập Lái
1/8/13
21
30
3
Mấy bác đi học rồi cho êm chút lời khuyên đi, sao forum bự mà hok chia sẻ gì cả. Đang quan tâm trungtam Tiến Đạt và hoclaiotoNet. Hóng review từ các bác đã tứng học ở đây.

Tập Lái
26/4/22
4
2
3
38
Em cũng mới học và thi xong ạ. Nên tư vấn chút cho a ạ. Nếu có điều kiện a học ở Hoàng Gia. Em thấy đa phần mấy a trên này khen ở đó dạy tốt. Bạn em một số học ở đây. Học phí tầm trên 20tr. Còn nếu kinh phí hạn hẹp thì a có thể chọn CDGTVT TW3 chỗ Lê thị riêng q12 a. Em mới học xong tầm 12tr tất ạ. Học ở chỗ em đã học thì chủ yếu học trong trung tâm của trường, ít ra đường trường ạ. Xe học và thi đã cũ. Được cái học phí phải chăng và trường nó có trung tâm sát hạch riêng nên k lo bị treo hồ sơ thi đúng theo kế hoạch thi của sở gtvt. A có thể chọn các trung tâm khác nhưng bác phải hỏi trước trung tâm đó có sân tập hay sát hạch không nhé. Thời gian khai giảng cũng như thời gian thi, giờ cũng có nhiều trung tâm bây giờ gom hồ sơ rồi phải đợi ngày thi chèn vào hoặc đưa hồ sơ sang tỉnh khác thi nữa ạ.