Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
Tình hình là do hoạt động của các XXX ngày càng tinh vi.
TUần rồi em chính mắt chứng kiến nhiều bác lơ thấy không có XXX nên vút ga và bị tóm, thật oan uổng.Các bác chạy trên tuyến đường sau chú ý nhé:
1/ Long Khánh (Đồng Nai) về Dầu Dây: xe đậu theo chiều ngược lại phía bên kia đường (không có biển XXX hay xanh). Loại xe thường xuyên thay đổi và không có định.
2/ Long Thành - Vũng Tàu: xe của XXX chạy sau cùng chiều, người cầm súng ngồi phía trước bên phải (súng được ngụy trang bằng báo quấn xung quanh).

Nếu bác nào bị bắt mà quen biết thì dứt khoát không ký biên bản nhé. Ký rồi thì quen mấy cũng ko xin được nữa.
Đề nghị các bác có tin về vụ này post để anh em biết đường tránh.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em cuối tháng chạy thử con V1 mà hôm đó mấy cụ XXX chạy đâu mất tiêu ... chắc tuần sau lại chạy tuyến này kiểm tra súng ống cái

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
ATIM nói:
Tình hình là do hoạt động của các XXX ngày càng tinh vi.
TUần rồi em chính mắt chứng kiến nhiều bác lơ thấy không có XXX nên vút ga và bị tóm, thật oan uổng.Các bác chạy trên tuyến đường sau chú ý nhé:
1/ Long Khánh (Đồng Nai) về Dầu Dây: xe đậu theo chiều ngược lại phía bên kia đường (không có biển XXX hay xanh). Loại xe thường xuyên thay đổi và không có định.
2/ Long Thành - Vũng Tàu: xe của XXX chạy sau cùng chiều, người cầm súng ngồi phía trước bên phải (súng được ngụy trang bằng báo quấn xung quanh).

Nếu bác nào bị bắt mà quen biết thì dứt khoát không ký biên bản nhé. Ký rồi thì quen mấy cũng ko xin được nữa.
Đề nghị các bác có tin về vụ này post để anh em biết đường tránh.

ôi thê có bác nào chưa bị bắt mà quen biết giới thiệu chút anh em còn nhờ

Hạng B2
24/2/09
442
2
18
48
Vietnam
Vậy toi em roài, tuần nào cũng chạy SG-VT, vậy cứ đúng tốc độ cho xxx ko có tiền tiêu Tết luôn.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
hôm đầu năm vừa rồi đi Cà Ná cũng phóng con đường này ào ào mà chưa thấy gì cà, chỉ hôm đi công tác Tây Nình đoạn Gò Dầu thì thây XXX bắt ghế ngồi quán Cafe bên đường chỉa súng ra bắn thôi ( Súng được nguy trang bởi giấy bao ) may quá hôm đó Tài xế lái nên không sao cả.

Hạng B2
24/2/09
442
2
18
48
Vietnam
Các bác cho em hỏi theo luật thì xxx đc quyền bắn đăng trước hay đằng sau xe mình ?

18/7/07
670
3
18
Góc nào thấy được biển số là quất thôi Bác ạ.
Em nghe thiên hạ đồn, dạo này đoạn Điện Biên Phủ từ Cầu Điện Biên Phủ đến vòng xoay Hàng Xanh bắn ác lắm. Do qui định trong nội ô chỉ được 50km/h.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
nguyen duy nghiem nói:
Góc nào thấy được biển số là quất thôi Bác ạ.
Em nghe thiên hạ đồn, dạo này đoạn Điện Biên Phủ từ Cầu Điện Biên Phủ đến vòng xoay Hàng Xanh bắn ác lắm. Do qui định trong nội ô chỉ được 50km/h.

-----------------
Chính xac pác à....khuya 3 , 4hAm cung còn bắn , cac pác hết sưc lưu ý .

monk2009 nói:
Các bác cho em hỏi theo luật thì xxx đc quyền bắn đăng trước hay đằng sau xe mình ?
------------
Bán truoc và sau đều đúng luật pác à .

LMLS