Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.718
18.628
113
Lâm Đồng
Sức ảnh hưởng của chính sách ưu đãi phí trước bạ khiến cho thị trường xe CUV-SUV sôi động hơn trong tháng 9.

COVER THANG SUV 2024.jpg

Chi tiết doanh số tháng vừa qua, mời các bác cùng theo dõi infographic sau:

SUV 1.jpg

Mitsubishi Xforce dẫn đầu nhóm CUV cỡ A-B với doanh số vượt trội 1.821 xe. Theo sau là Hyundai Creta và Toyota Yaris Cross.

SUV 2.jpg

Ở nhóm xe gầm cao cỡ C, Mazda CX-5 tăng gấp đôi doanh số so với tháng trước, đạt 1856 xe. Honda CR-V cũng tăng trưởng gấp 3 với 925 xe.

SUV 3.jpg

Ford Everest và Hyundai Santa Fe là 2 mẫu xe tiền tỷ dẫn đầu nhóm xe gầm cao cỡ D với doanh số ấn tượng 948 và 758 xe.

SUV 4.jpg

Hyundai Palisade vẫn là mẫu xe được lòng khách hàng Việt nhờ kích thước to và giá bán hợp lý. Dòng xe này ghi nhận doanh số 163 xe ban ra.

Toyota Land Cruiser cũng bán được 61 xe trong tháng này.

TOP 10.jpg

Xem thêm:

Các bác nghĩ sao về doanh số của các mẫu SUV/CUV trong tháng vừa qua?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
26/9/18
963
1.832
93
2 cái xe "cùi bắp" mà so với chả kè - đó là người ta nói thế. :p
Còn heorung thấy xe nào cũng như xe nào ngoài các hãng này ra: Lam bò ghi ni, Phe ga gi, Ác tơn Mặc tin, Ben ly, Rôn Rôi, Mắc La Ren, Lô tus, Bu ga ti, Ma sơ ra ti, Pót chê, Mệt xi đét, Bê Em W, .... :D:D
Cho ai đó khỏi hỏi, heorung đang đi con xe bán nhiều nhứt Việt Nam Cục Đá .... Alpha :cool:

Hạng C
26/9/18
963
1.832
93
Đi ok ko anh quan trọng là êm ko. Con vk êm lên fortuner là ngẻo như chết lên mấy con này chắc … à mà thui a khỉ có tính độ màn cho con này ko chứ cái màn của a dương lởm bỏ mịa
Ngồi sau trên Fortuner nó bồng bềnh thật đó, mà nó chật nữa chứ, nói chứ ngồi Innova vẫn thấy êm ái hơn. Còn gia đình thì chọn CX8, thấy êm ái hơn nhiều, rẻ đẹp, ai nhìn cũng thích mắt, đặc biệt là phụ nữ và đàn bà :D :D

Hạng D
14/8/16
2.037
2.478
113
40
Ngồi sau trên Fortuner nó bồng bềnh thật đó, mà nó chật nữa chứ, nói chứ ngồi Innova vẫn thấy êm ái hơn. Còn gia đình thì chọn CX8, thấy êm ái hơn nhiều, rẻ đẹp, ai nhìn cũng thích mắt, đặc biệt là phụ nữ và đàn bà :D :D
Bác đi so êm ái giữ SUV và MPV. Xe mpv để đi phố thì đương nhiên nó phải êm hợ suv rồi. Suv là để đi phượt, đi đường dài,.... ở vn nhiều bác bỏ hơn tỷ mua fortuner về chạy dịch vụ nên đem so với ỉn.

Hạng D
24/2/20
4.991
8.495
113
37
Bác còn phân biệt cả đàn bà và phụ nữ (có gì khác nhau đâu). Em ko dám tự thủ d...âm chứ xét riêng nội thất chắc ko con nào ăn được cx8, dẫn vợ đi coi cx5 tò mò qua cx8 xem bả chốt luôn dù lúc đó cx8 lăn bánh đúng 1,5 tỷ :)

Hạng C
26/9/18
963
1.832
93
Bác còn phân biệt cả đàn bà và phụ nữ (có gì khác nhau đâu). Em ko dám tự thủ d...âm chứ xét riêng nội thất chắc ko con nào ăn được cx8, dẫn vợ đi coi cx5 tò mò qua cx8 xem bả chốt luôn dù lúc đó cx8 lăn bánh đúng 1,5 tỷ :)
Anh có nghe là "con đàn bà" và "phụ nữ" chưa? Chả ai nói "con phụ nữ" hết đó - vậy là phân biệt được rồi :rolleyes: :p :D

Hạng B2
20/7/20
293
1.363
93
46
Lóc nhà bác mạnh dữ! :)

• Haha
Reactions: quannguyentsnct