Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Tiếp theo thành công của hình thức Nhommua.com va Cungmua.com
Em cũng manh nha ý định Cùng Order để cho anh em tiết kiệm công sức , tiết kiệm Shipping và để cho những ai không biết cách order trên mạng thì có thể order ké cùng anh em

Và hôm nay , nhân dịp xe em ........ bị lột logo và móc lỗ mũi , em quyết tâm lập topic này để anh em cùng nhau order .
Em và bác 325i2008 sẽ cùng nhau order 02 set logo (7cái/set) , và riêng em order thêm 2 lỗ mũi cho X3 E83 .

Có bác nào cần order gì thì để anh em cùng order rồi ship về luôn nhé.

Hình xe em đây , nàng vừa ra viện sau 1 tháng tút lại dung nhan thì bị giang hồ sàm sỡ , hix

Topic "cùng order" đồ với BFC

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/3/11
1.316
3
38
40
Dạo này bọn nó me xe a em mình quá nhỉ..Logo zin hay logo CF vậy bác, nếu CF thì e xin ké 1 set nha.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
logo nào thì tuỳ bác thôi . Em chắc làm Logo CF hay logo đen cho nó lạ , hehe
EA báo giá 2tr2/bên -> 4tr4 cặp lỗ mũi . Order nhanh nhất là 15 ngày, chậm nhất ....vài tuần

Thôi em tự order lỗ mũi đen cho nó máu . Ko kịp thì em để vậy đi Mũi Né luôn , ko sao cả , mát lỗ mũi

Còn kế hoạch Black Hawk Eyes em sẽ tìm người nào máu chiến đi cùng với em , 2 người 2 đầu là đủ . Bác nào đi thêm thì em cảm ơn chứ nhiều bác hô hào suông trên 4rum ko giải quyết dc gì cả . Em dự kiến tuần sau săn mồi thử . Sau khi cho nó 1 bài học xong sẽ áp tải nó lên giao CA phường luôn

Hạng B2
13/10/08
135
13
18
Lus xui xẻo quá. Chia buồn, chia buồn.
BFC thực hiện tốt chương trình "cùng order đồ" một thời gian chắc EA phải giảm giá phụ tùng.