Tập Lái
22/12/07
16
0
1
53
Hiện là mình cưới vợ 3 nay được gần1 tháng rồi,ngày nào cũng phục vụ bả hết sáng từ 6g-7g,chiều từ 7g đến 10g mà đến giờ này cũng chưa xong.
Con vợ 3 mình mới đem về bèo nhèo như mấy em bán ve chay:oops:,nhung được cái máy móc còn tốt nên đề 1 phát là nổ nên mình chỉ tút lại dàn nội ngoại thất,điện đèn còi thôi,nhưng cũng mất tôi gần cả tháng rồi.
Đây là hình em nó:

Hiện tại thì sau 2 tháng em nó cũng tương đối hoàng chỉnh nên hôm nay mình post tiếp vài tấm hình cho các bác góp ý nhé.
1.Hình em nó lúc mình làm lại các cửa ,bà cả nhìn bà 3 mà ghen tức nè he he

2.Còn đây là lúc mình làm lại giàn mâm của bà già,bà này già tuổi nhưng vẫn thuộc dạng xìtin (ở thời điểm 19667-1968) nên mình cũng làm lại cho nó xìtin tí..hehe nên cho vành mâm và nộii thất 1 ít màu cam-mình làm buổi tối nên hình hôi tối các bác thông cảm.

4.Còn đây đang dán lại muôi cho giống muôi trần tí.

5.Dàn táplo nó đây,mình dán lại màu hơi sáng tí+làm lại cái học để đựng điện thoại (nghe nhạc) và các vật dụng linh tinh.

6.Đồng hồ contermet+Vô lăng em nó còn Zin 100% dù có hơi cũ tí.Cái đồng hồ báo xăng nó tiêu rồi,lúc nào cũng chỉ F nên lúc nào cũng đem bình xăng dự phòng, chắc mốt phải đem đi phục hồi lại.

8.Nội thất em nó phần ghế sau.

9.Phần đầu em nó mình thiết kế lại logo bông lúa màu đen nhìn vào cũng được các bác nhỉ.Các đèn còn zin 99% nha.

10.Phần Mông em nó thì hôi teo tí nhưng có cái em nhìn cũng dễ thương,mà hình như các đời xe giai đoạn này đều mông nhỏ cả (các em bây giờ thì chà bá luôn)

11.Bên hông phải và trái đây nhé các bác logo Mazda 1200 zin nhưng chỉ còn được 1 cái.

12.Hình em nó nhìn từ trên cao nha,nhìn cũng được hả các bác.

13.Còn hình em lăn bánh ngoài đường.
-Mua bánh

-Xe cổ cùng cây cầu sắt cổ xây dựng từ thời Pháp tại quê mình (cầu sắt của đường rầy xe lửa cũ) .trên xe là mấy thằng lính của mình.

-Em nó đi làm lại bánh sa cua do lâu ngày không sd nên xì hơi.

-Trên đường về bị trời mưa,máy lạnh có nhưng bị hư nên kính mờ quá chạy không an toàn nên dừng lại trú mưa…Heheh đi ô tô mà sợ trời mưa nè bà con…

Các bác em hình rồi đóng gớp nhé ,Cảm ơn các bác,khi nào có đi dâu úp tiếp nha.
Thank!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Xe đẹp dáng mi nhon. Nhưng....sao bác lại giấu biển số thế, bôi đen nhìn mất đẹp cho nàng rồi bác ạ!

Tập Lái
22/12/07
16
0
1
53
Sory các bác,tại lần đầu đăng bài chưa có kinh kiệm...sơ các bác ném đá nên giấu bảng số...hehe

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
Bác chăm xe đẹp thật. Hâm mộ quá. Chỉ có mấy cái công tắc xanh đỏ nhìn hơi chỏi, bác cố gắng kiếm mấy cái kiểu cổ điển 1 chút sẽ đẹp hơn.

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47
Xe đẹp quá bác ah ! Nhà bác cũng rộng ghê ........ hihiiiiii

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/3/07
173
46
28
Bác chủ thớt giấu bs còn sót. Con này bs 52S-2972 nè. hihi...

Tập Lái
22/12/07
16
0
1
53
Cảm ơn các bác,Bác Rush thật tin mắt,cái hình đó đen thui ma bác vẫn nhìn ra bảng số.

Tập Lái
22/12/07
16
0
1
53
Zero Elevation nói:
Bác chăm xe đẹp thật. Hâm mộ quá. Chỉ có mấy cái công tắc xanh đỏ nhìn hơi chỏi, bác cố gắng kiếm mấy cái kiểu cổ điển 1 chút sẽ đẹp hơn.
Cảm on bác,uh mốt tìm mấy công tắc gạt thay vào cho hợp.