Hạng B2
23/7/08
140
0
0
www.giaothongtuoiteen.com
1001 cảnh mất an toàn giao thông - 1001 nguyên nhân
9 giờ sáng ngày 8/9/2008 tại Cung Văn hóa thể thao thanh niên - số 1 Tăng Bạt Hổ - Hà nội, nhà giáo Lưu Đức Ngò, một thành viên tich cực của câu lạc bộ truyền thông văn hóa giao thông tổ chức triển lãm ảnh về an toàn giao thông "Triển lãm ảnh An toàn giao thông là không vi phạm". Hơn 608 bức ảnh chia làm 60 chủ đề khác nhau, mỗi bức ảnh đều có những lời bình bằng thơ minh hoạ, bình ảnh bằng thơ để cảnh báo, nhắc nhở mọi người, các cơ quan chức năng một cách nhẹ nhàng, tế nhị, muốn đảm ảo an toàn giao thông thì không được vi phạm, làm mất ATGT
Chi tiết xem tại

Triển lãm 1001 cảnh vi phạm, những bức ảnh chưa từng được công bố, hơn 300 cuộn film chưa rửa...

Hạng C
8/7/07
862
17
0
RE: Triển lãm 1001 cảnh vi phạm, những bức ảnh chưa từng được công bố, hơn 300 cuộn film chưa rửa...

ơ, hóa ra bác vào OS để quảng cáo cho cái trang giaothongtuoiteen àh?

em thấy hầu như ko có bài post nào của bác mà ko có đoạn "Chi tiết xem tại giaothongtuoiteen.com/...."[&:]

Hạng B2
23/7/08
140
0
0
RE: Triển lãm 1001 cảnh vi phạm, những bức ảnh chưa từng được công bố, hơn 300 cuộn film chưa rửa...

Bác nói thế là oan cho em rồi, nội quy ghi rõ rành rành là với những "bài nào dài, để không bị nặng cho diễn đàn, đề nghị các bạn gửi link, ..." còn trang tại sao lại giaothongtuoiteen thì chỉ vì mình hay vào trang đó, sau khi làm trắc nghiệm thì mình phát hiện ra trang này có đủ mọi tin về giao thông, mà nhiều tin rất độc không có trên báo khác nên gần đây mình chỉ vào trang này xem tin thôi:)

Hạng B2
23/7/08
140
0
0

Đã có bộ câu hỏi đề thi TN mới rồi nhé, mời các bạn sử dụng miễn phí http://www.giaothongtuoiteen.com/index.php?option=com_content&task=view&id=743&Itemid=167

Hạng B2
23/7/08
140
0
0

Các câu hỏi số 152, 162 cũng đã fix rồi các bác nhá, mà hôm qua bác nào hỏi mua phần mềm đấy ạ?