23/10/06
14.638
5.121
113
Mùa này hậu vệ của Mer chơi tệ quá, khổ thân lão già Thaoarch. Đáng tiếc cho Mer không chiêu dụ được siêu hàng thải Jun baby của tfc....hô...hô......

Nói thế này có khác nào đâm thẳng vào Truongduc!

• Like
Reactions: jun
jun
Hạng B2
24/5/14
208
85
28
40
Truongduc ra giá đi, em đang kiếm C250 nếu đc em chuyển qua MER ha, :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: vovanla
Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Nói thế này có khác nào đâm thẳng vào Truongduc!
Bác trưởng ban nói thế này thì hơi quá......
Thực tế trình hậu vệ của truongduc là quá ghê và...gớm. :D:D
Nếu không có trọng tài trên sân thì bố thằng nào qua được truongduc để ghi bàn vào lưới Mer. :p:p
Nên xét cho cùng, việc thủ môn Mer để lọt 17 bàn/ 4 trận là do trọng tài đã hạn chế quá mức sở trường của truongduc. Tóm lại lỗi là do ông trưởng ban đã thuê trọng tài can thiệp vào sự hồn nhiên của anh í.... :D:D:p:p:p:p

Hạng C
18/2/11
797
125
43
@nqkhanhn,Jun,Jayle: e xin lỗi vì đã ko thưc hiện được yêu cầu của các bác, các bác muốn e đá cho mlc chèm bẹp nhưng e ko tính đen việc mlc chỉ đá sân nhà mà ko dám qua sân bên e, lúc e qua sân Toy thì mlc lại chạy ra thay người để né. Dù gì thì đều do loi e nên e sẽ chuyển trả đay đủ phần tiền của ae

• Like
Reactions: phuhaonguyen
Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
@nqkhanhn,Jun,Jayle: e xin lỗi vì đã ko thưc hiện được yêu cầu của các bác, các bác muốn e đá cho mlc chèm bẹp nhưng e ko tính đen việc mlc chỉ đá sân nhà mà ko dám qua sân bên e, lúc e qua sân Toy thì mlc lại chạy ra thay người để né. Dù gì thì đều do loi e nên e sẽ chuyển trả đay đủ phần tiền của ae

Hậu vệ gì mà "đốt lưới nhà" rùi quay qua chửi đồng đội, potay với truongduc luôn.
Mời các bác vào "bình loạn" tình huống này coi.... :p:p:D:D:D
Trực tiếp giải bóng đá OS Futsal Champions League 2015

Hạng C
18/2/11
797
125
43
ơ đệch, có hình bàn thắng rùa của jayle luôn hả?
phuhaonguyen post cái link bên này ít người biết quá, lôi nó về thớt bóng đá cho xôm tụ

• Like
Reactions: phuhaonguyen
23/10/06
14.638
5.121
113
ơ đệch, có hình bàn thắng rùa của jayle luôn hả?
phuhaonguyen post cái link bên này ít người biết quá, lôi nó về thớt bóng đá cho xôm tụ

Bên này ngoài tầm kiểm soát của mềnh! :(

Tập Lái
12/3/15
24
30
13
32
hoành tráng quá. Không biết khi nào mới có dịp như thế này.Cơ mà em là thành viên mới. Cũng không có ô tô không biết có được tham gia không :(