Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Kính thưa các thành viên,
Em lập thớt này với mục đích khoe với OS rằng GMFC chúng ta có những thành viên rất nỗi tiếng, đồng thời chi hội chúng ta cũng rất vinh dự và tự hào khi có những thành viên như thế.
Ngoài mục đích trên thớt này cũng mong muốn tất cả thành viên GMFC hãy tự giới thiệu về mình - một chút ít về ngành nghề mình đang kinh doanh để biết đâu sau này lại có cơ hội hợp tác hoặc giúp đỡ nhau.
Em sẽ đính lên cao luôn ạ.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Người đầu tiên em muốn ace trên OS biết đến đó là bác Bảo (nick uybao) hội Chevrolet Aveo.
Một nhà sáng chế được nhiều người biết đến với những sản phẩm do chính tay bác ấy nghiên cứu và chế tạo.
Xin chúc mừng bác.
Hình bác uybao ngoài đời
image-jpg.182096

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
Công nhận member GMFC rất nhiều anh tài, nhưng xuất hiện chưa nhiều nhỉ. Một thành viên mới toanh của chi hội Chevrolet Aveo.........bác ấy tham gia OS vào tháng 4/2014 với cái nick "tập lái" ...........nhưng trong vòng vài tháng đã lên hạng D.
Bác ấy không liệt vào dạng spammer đấu nhé. Cũng lập chiến công nhé.
Thành viên tiêu biểu của OS đấy. bác Mr migoi
migoi-jpg.179370

Bác Mr migoi đã thông báo cho BQT OS triệt một thành viên đã reg. nick và quảng cáo làm bằng giả cho ace trên OS, hạ uy tín của OS.
link: http://www.otosaigon.com/threads/nho-min-mod-xem-xet-vu-quang-cao-lam-bang-nay.8625546/

Bác Lơ đã thưởng nóng cho bác Mr. migoi.