Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
EM ĐANG ĐỊNH LẤY CON NẦY. Bác nào có dùng qua cho em ý kiến.
CHO EM HỎI Ở SG CHỔ NÀO DỌN XE ĐẸP MÀ GIÁ MỀM ẠH. CHO EM SỐ ĐT LUÔN. CẢM ƠN. tình trạng dung nhan em nó đây:
TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

cục máy 21R-U

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

HÌNH TRÊN LÀ TỔNG THỂ, TRONG NGOÀI EM NÓ. EM ĐỊNH LÀM LẠI NHƯ HÌNH BÊN DƯỚI NHỜ CÁC BÁC CHỈ GIÁO:

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
HOẶC LÀM LẠI MÀU NÀY
TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

NẾU ĐỔI MÀU KHÔNG ĐƯỢC EM SẼ LÀM MÀU NGUYÊN BẢN

TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

RỒI. MONG CÁC ANH EM CHỈ GIÁO TẬN TÌNH.

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Bác đến gara Thanh Tùng số 144 Âu Cơ ( trong hẻm ) gặp Bác Tùng đi, các xe thuộc Xóm Nhà lá thường được chăm sóc tại đây .

Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN
Đệp quá thể luôn bác sao mà bác mò thấy mấy cái em này hay vậy nhỉ

Tập Lái
8/4/10
33
0
6
Re:TƯ VẤN DỌN XE CRESSIDA

các bác ơi cho em hỏi tý,các bác có biết còn em nào như của bác chủ thớt muốn bán nữa không a.em cũng khoái em này lắm .bác nào biết ở đâu bán thì cho em chút thông tin nhá.em là dân nghèo ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long

jacku nói:
các bác ơi cho em hỏi tý,các bác có biết còn em nào như của bác chủ thớt muốn bán nữa không a.em cũng khoái em này lắm .bác nào biết ở đâu bán thì cho em chút thông tin nhá.em là dân nghèo ạ.

tôi biết có 2 chiếc àh, một chiếc ở vinh long tôi cũng đang ngắm chiếc này, máy zin 21R. còn 1 chiếc kia nhìn bề ngoài đẹp hơn nhiều mà đã thay máy 3A rồi.. giá thì kêu cũng cao.

Tập Lái
8/4/10
33
0
6

chiếc ở Vĩnh Long là chiếc bác đăng ảnh ở trên ạ?chiếc còn lại mà hình thức đẹp thì thấy các bác chê quá.chiếc bác nhắm giá rổ thế nào hả bác?em hỏi để tham khoả thôi ạ?em không dám mua tranh đâu.em thấy chiếc trong ảnh cua bác cũng ngon đấy chứ.nội thất ngon choét,ngoại thất thì bác tắm rửa và sơn bả lại tí tẹo cho em nó cái thì đi thi hoa hậu dc ngay.dàn gầm còn ngon không bác?chỉ có cái là máy nổ ngon lành không bác,đánh rửa lại máy thì đơn giản lắm bác ạ.theo em thì bác mua ít dầu diesel rồi pha với nước rửa bát xong dùng dung dịch đó đánh sạch máy,để ủ qua đêm rồi dùng nước sạch rửa sạch thì máy bóng ngay.chú ý dùng túi nylon bịt chặt denco,mobin và máy phát là ok bác ạ.đấy là ngu ý của em thôi ạ.có gì sai mong các bác chỉ giáo cho em.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long

cái chiếc màu cafe sữa dàn ngoài đẹp nhưng bên trong hỏng đẹp. đã đổi máy rồi. còn chiếc màu xanh ở vinh long em đang ngía..

Hạng B1
29/4/10
67
3
0

B.Obama nói:
cái chiếc màu cafe sữa dàn ngoài đẹp nhưng bên trong hỏng đẹp. đã đổi máy rồi. còn chiếc màu xanh ở vinh long em đang ngía..

Bác cưới nhanh lên, ko thì em làm Sơn Tinh em qua rước em nó về àh, có cầu Cthơ rồi em đi nhanh lắm đó. hiii