Tập Lái
14/1/13
5
0
0
31
kính chào các bác !
cũng như trên tiêu đề, e đang chạy con tucson 2009 được 2 năm. dạo này đi xe thấy điều hòa nó phả ra hơi nóng k đc mát. e mở lọc điều hòa trong huộc để đồ và dưới nắp capo thì nhìn 2 cái khay lọc bụi nhìu k thể tả. làm vệ sinh khay lọc và hút bụi trong điều hòa thì có vẻ mát hơn. vì sử dụng lâu với e hay chạy công trình nên bụi bặm nhìu nên muốn thay để đôi lúc chạy xe tránh tình trạng " nóng trong người" nhưng k bít sg bán loại này ở đâu cả. với bác nào cùng chạy loại này thì tư vấn cho e sau 2 năm thì mình nên thay lọc nào và những bộ phận gì nữa ak.đặc điểm chạy công trình nên ngày lái 150km đến 200km. e đi bão dưỡng chỉ có thay lốp, má phanh, dầu nhớt, cân chỉnh thôi ah. nói chung theo e thấy những cái gì cần thay chứ k rành cho lắm. cảm ơn các bác đã quan tâm và chia sẻ và <span style=""color: #ff0000;"">chúc forum ngày càng phát triển để chia sẻ cho ace nhìu kinh nghiệm hay ah</span>. thân !:)

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
accessories thanhphuc nói:
em có hàng liền luôn bác nhé

Bác cho em hỏi luôn là DVD em Santafe 2013 có hàng chưa, giá thế nào? Và loa của STF 2013 là hiệu gì luôn ạ?

Tập Lái
14/1/13
5
0
0
31
vâng. đúng con xe bác gửi. bác inbox cho e cái giá 2 loại đó kèm ảnh để e cho ng qua lấy nhé. lọc điều hòa và lọc gió cho động cơ (cái lọc loại lớn dưới nắp capo, trong cái hộp đen).báo sớm để e qua hốt nha. tks bác. chúc bác làm ăn phát đạt ^^

Tập Lái
14/1/13
5
0
0
31
mai e p.m nhé. với tiện hỏi bác cái vu camera giám sát hành trình luôn.e vẫn chưa trả lời tin nhắn đc :mad:

phuoclampk nói:
vâng. đúng con xe bác gửi. bác inbox cho e cái giá 2 loại đó kèm ảnh để e cho ng qua lấy nhé. lọc điều hòa và lọc gió cho động cơ (cái lọc loại lớn dưới nắp capo, trong cái hộp đen).báo sớm để e qua hốt nha. tks bác. chúc bác làm ăn phát đạt ^^
cho em số cầm chân có gì em liên lạc bác nhé

Tập Lái
14/1/13
5
0
0
31
bác ơi sau khi thay lọc thì lọc gió động cơ ok còn điều hòa k vừa. e và xe thì h đang ở gia lai sau tết mới vô sg. có bác gia lai nào lấy hàng ở bác k hoặc e chuyển fax nhanh vào bác đổi dùm e nhé. k bít có nhầm k chứ cái lọc mua chỗ bác nhỏ hơn của e nhiều. tks bác trước. pm lại cho e sớm nhé. mới vệ sinh xe sáng nay thay nhưng k vừa.( vẫn trong bao nilon chưa bóc ra)

Last edited by a moderator: