Hạng B2
8/3/06
375
218
61
Lý do là mình không tìm hiểu trước khi mua . Nếu thử nói là tui muốn có cái nầy cái kia, thì chắc chắn họ sẽ làm cho bạn . Điều nầy (ở nước ngoài có rất nhiều người làm như tôi) có chiếc thì 3 tháng có chiếc thì 6 tháng hơn mới có (vì đặt theo ý của mình), trừ khi bán sao mua vậy thì đồng ý với bạn 100%, trong 1 tuần trở lại hay lấy ngay. Bạn thử vào một salon nước ngoài viết thử xem nó có đồng ý làm cho bạn không nhé . Nếu đúng ra thì VN nên có kính nầy vì thời tiết nóng, nhưng có nghĩa là giá thành cao. Nhưng tôi biết nhờ vậy mà sau nầy người VN mình nếu mua xe có quyền hỏi. vì option nầy đã có từ lâu . Thân bạn !
Bác kia đã nói..bác ở US mà nói chuyện VN
Làm gì có sự lựa chọn đc như bên đó bác ??
Vậy thôi đó ..có mua thì mua ...ko thì biến ....
Cở X5 2020 nhập US mà còn ko có kính cách nhiệt nữa là....đặt mô ....Hãng đâu có cho đặt .. có 1 vài chiếc ai cho đặt ???

Tập Lái
5/4/21
8
1
3
44
View attachment 2467678
*Ảnh minh họa

Anh em cho mình hỏi mua lót sàn cao su và dán film cách nhiệt ở đâu cho em Lexus ES250 2021 ở TP HCM ạ? Cảm ơn anh em.
Thảm nhựa đúc khuôn: Macsim, weathertech. Film cách nhiệt: Vkool, Llumar, 3m. Các cụ chính hãng mà mua, chọn cái nào cũng được. đảm bảo không hối tiếc. TIN HAY KHÔNG THÌ TÙY

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Bên hãng bán thảm cao su là loại gì nhỉ. Có gi đặc biêt không ma giá tới 27 tr.

Hạng D
25/10/20
1.545
14.491
98
56
Lý do là mình không tìm hiểu trước khi mua . Nếu thử nói là tui muốn có cái nầy cái kia, thì chắc chắn họ sẽ làm cho bạn . Điều nầy (ở nước ngoài có rất nhiều người làm như tôi) có chiếc thì 3 tháng có chiếc thì 6 tháng hơn mới có (vì đặt theo ý của mình), trừ khi bán sao mua vậy thì đồng ý với bạn 100%, trong 1 tuần trở lại hay lấy ngay. Bạn thử vào một salon nước ngoài viết thử xem nó có đồng ý làm cho bạn không nhé . Nếu đúng ra thì VN nên có kính nầy vì thời tiết nóng, nhưng có nghĩa là giá thành cao. Nhưng tôi biết nhờ vậy mà sau nầy người VN mình nếu mua xe có quyền hỏi. vì option nầy đã có từ lâu . Thân bạn !
cái zụ này giống như độ xe,nâng cấp các option trên xe đã có sẵn,bộn tiền chứ không phải là hãng xe nó không gắn,cần phân biệt rõ cái này,anh muốn xe anh có những thứ xịn sò,không đụng hàng thì anh độ lên,các hãng độ rất hân hạnh đón tiếp các anh với giá cả tùy theo túi tiền!xem discovery,tụi kindig custom nó làm thì sẽ rõ hay tụi gas monkey nó cũng nâng cấp như vậy.

Hạng D
25/10/20
1.545
14.491
98
56
bạn cứ làm bộ weather tech của mỹ quốc đi.mình đang xài,dễ vs và theo form xe của mình,khỏi nhức đầu!

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
bạn cứ làm bộ weather tech của mỹ quốc đi.mình đang xài,dễ vs và theo form xe của mình,khỏi nhức đầu!
Bác nói có lý Giá khoang bao nhêu bác?

Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Loại của Lexus bán trên website mẽo luôn. Hãng bán kiểu showroom thôi, bên ngoài giá tầm 7tr gì đó, nhưng hội Rx đều chung ý kiến là thảm lông theo xe tốt hơn, nên toàn quay lại thảm cũ, cho người khác thảm cao su, vì thảm cao su lúc khô nó bụi, bẩn hết xe, thảm lông giặt đi là đc.
Chắc tại vì vậy nên ít người mua, h ko ai nhập về bán.

Hạng D
25/10/20
1.545
14.491
98
56
Bác nói có lý Giá khoang bao nhêu bác?
trên dưới 7tr,tp mình có đại lý ở đường đbphủ,qua cầu đbp,bên phải kế bên trạm điện,mình mua ở đó,hình như 162 hay 126B gì đó!

• Like
Reactions: mic