Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
Như đã trình bày, em vừa thửa được cặp loa Elac Debut B5. Hình như cặp này là đời 2016, Elac nó có bản nâng cấp là Debut B5.2 thôi ko bàn ở đây.

Nói chung là hí hoáy cả buổi cũng đã setup được bộ loa. Mẹ ôi nghe nó phê gì đâu.

Giờ lại tia được 1 cặp Elac F5 giá cũng thơm. Thực ra nghe 2.0 em đã thấy phê lắm rồi, nhưng mục tiêu của em muốn trải nghiệm hệ thống 5.1 tại gia nó như thế nào? Muốn setup 5.1 chắc phải bỏ ra thêm kha khá tiền tầm hơn chục chai nữa liệu có đáng?

Tư vấn dàn loa nghe nhạc, xem phim

Hạng B2
11/4/17
220
7.683
93
48
Như đã trình bày, em vừa thửa được cặp loa Elac Debut B5. Hình như cặp này là đời 2016, Elac nó có bản nâng cấp là Debut B5.2 thôi ko bàn ở đây.

Nói chung là hí hoáy cả buổi cũng đã setup được bộ loa. Mẹ ôi nghe nó phê gì đâu.

Giờ lại tia được 1 cặp Elac F5 giá cũng thơm. Thực ra nghe 2.0 em đã thấy phê lắm rồi, nhưng mục tiêu của em muốn trải nghiệm hệ thống 5.1 tại gia nó như thế nào? Muốn setup 5.1 chắc phải bỏ ra thêm kha khá tiền tầm hơn chục chai nữa liệu có đáng?

View attachment 2006734
Cặp này nghe nhạc tàu hay phim kiếm hiệp, mid nó khạc đúng chất giọng.
Tư vấn dàn loa nghe nhạc, xem phim

• Like
Reactions: Mai Siêu Phong
Hạng B1
10/11/12
62
1.311
83
Em khuyên sếp thật lòng đang phê với stereo thì cứ tận hưởng tuần trăng mật đi... đừng suy nghĩ về home theater. Hai em này set up khác nhau, kẻo a lại vỡ mộng, tiền mất.
Nếu quyết tâm thử home theater thì canh thanh lý mua bộ Bose lifestyle gọn nhẹ.
@nqkhanhn tốn bao nhiêu bạc mà chưa lên đỉnh được với em stereo đó, sếp hạnh phúc quá rồi!