Status
Không mở trả lời sau này.
19/2/08
2.384
515
113
53
Em vừa mới xem nền biệt thự song lập dự án Intresco (hình như là tên DA Khang Điền thì phải), gần này có máy dự án kề nhau nhưng không hiểu sao khu này có giá rẽ hơn máy khu lân cận nhiều, khộng khu này ở có tương lai không các bác? nó có cả công viện nhưng chưa hình thành, nếu mua mình có nên mua gần công viên không? khu này sau này có phát triển tốt không? tiện ích công cộng em chưa thấy gì, nhất là bệnh viện hay là em chưa tìm hiểu hết? bác nào tìm hiểu về khu này rồi share cho em thông tin với or bác nào có nhà ở đây cho em làm hàng xóm (hi vọng thế :D).
Cảm ơn nhiều!

Last edited by a moderator:
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.300
113
www.phindeli.com
Re:Tư vấn dùm em đất nền biệt thự song lập Dương Đình Hội, Q9

em chưa từng nghe nói đến dự án ABC ở q.9 bao giờ ... CĐT là ai vậy bác?

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu

@Vườn Chuối: Với 15 tỷ tiền mặt trong tay, bác nghĩ chỗ khác hay hơn

19/2/08
2.384
515
113
53

tuando nói:
em chưa từng nghe nói đến dự án ABC ở q.9 bao giờ ... CĐT là ai vậy bác?
May quá nhờ bác mà em biét viết sai tùm lum, thành thật xin lỗi các bác đã đọc. hic chắc tại lúc chiều đói quá.
Nó là Intresco bác à.

19/2/08
2.384
515
113
53

nam khang nói:
./.

19/2/08
2.384
515
113
53

nam khang nói:
Chổ nào hay hơn hả bác? chỉ dùm em với lên DD tìm hiểu đọc búa xua máy ngày nay- > đuối, giúp em 1 tay với. Cảm ơn bác

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn

Hay là dự án TUổi Trẻ, sát Thế Kỷ 21, Q2. Giá hiện tại chỉ 20tr/m2
Mà dien tich toan bt, 300-500m2.

Hạng C
8/4/11
888
11.429
93
một vườn chuối chín nói:
Em vừa mới xem nền biệt thự song lập dự án Intresco (hình như là tên DA Khang Điền thì phải), gần này có máy dự án kề nhau nhưng không hiểu sao khu này có giá rẽ hơn máy khu lân cận nhiều, khộng khu này ở có tương lai không các bác? nó có cả công viện nhưng chưa hình thành, nếu mua mình có nên mua gần công viên không? khu này sau này có phát triển tốt không? tiện ích công cộng em chưa thấy gì, nhất là bệnh viện hay là em chưa tìm hiểu hết? bác nào tìm hiểu về khu này rồi share cho em thông tin với or bác nào có nhà ở đây cho em làm hàng xóm (hi vọng thế :D).
Cảm ơn nhiều!

Em thấy khu này cũng được, dân cư tương đối đông đúc, có điều mẫu nhà thiết kế xấu quá. Dạo trước có người chào em 1 lô biệt thự (hình như là 8x25) nhìn ra công viên giá khoảng 11.5 tr/m2. Không biết giá hiện nay ra sao ?

Status
Không mở trả lời sau này.