Tập Lái
1/6/17
3
13
3
Chào các bác,
F1 nhà em năm nay vào học trường cấp 2 trong khu An Phú An Khánh nên em đang tìm mua căn hộ nhỏ khu vực này. Tài chính có tầm 2 tỷ nhỉnh. Em có ưu tiên tìm căn 1pn trong cc Bộ Công An nhưng khá hiếm. Nhờ các bác tư vấn giúp giữa cc Bình Khánh, cc An Phúc An Lộc thì ưu tiên chọn cc nào. Hoặc nếu chung cư thấp tầng (thang bộ) thì khu cc 1Ha và cc 5 tầng An Phú An Khánh có ổn không? Gia đình em ưu tiên môi trường khu chung cư ổn là được.
Cảm ơn các bác.

Hạng B2
5/11/17
111
141
48
47
Chung cư cao tầng thì thang máy quan trọng, an phúc an lộc tái định cư cũng đã lâu không biết giờ thế nào. Chung cư 5 tầng đường Thái Thuận xây từ lâu nhưng là chung cư xây bán cho cán bộ cnv công ty Địa ốc nên chất lượng cũng được, thiết kế thoáng mát, thang lệch tầng mỗi sàn có 2 nhà đỡ phức tạp, tuy nhiên chỉ để được xe máy. Ở chung cư thì vài năm sẽ có hiện tượng thấm tường phải xử lý. Hồi xưa mình ở đây thì không phải đóng phí quản lý, các hộ dân góp tiền thuê người gác cửa và giữ xe thôi.

Tập Lái
1/6/17
3
13
3
Chung cư cao tầng thì thang máy quan trọng, an phúc an lộc tái định cư cũng đã lâu không biết giờ thế nào. Chung cư 5 tầng đường Thái Thuận xây từ lâu nhưng là chung cư xây bán cho cán bộ cnv công ty Địa ốc nên chất lượng cũng được, thiết kế thoáng mát, thang lệch tầng mỗi sàn có 2 nhà đỡ phức tạp, tuy nhiên chỉ để được xe máy. Ở chung cư thì vài năm sẽ có hiện tượng thấm tường phải xử lý. Hồi xưa mình ở đây thì không phải đóng phí quản lý, các hộ dân góp tiền thuê người gác cửa và giữ xe thôi.
Cảm ơn bác nhiều. Em cũng đang định đi xem thêm bên An Phúc An Lộc.