Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
Chào mấy bác..em gom được tầm 2 tỏi..mấy bác tư vấn em chọn 1 em lexus được không ạ??
em mới mua xe lần đầu..trước chỉ đi phò tủn à giờ gom lúa lên em này cho nó sướng tí ..
Tam giá đó mua được Is 250 hay Es250 ko ạ??
chi phí bảo dưỡng này nọ có cao không??
xe nó có lành bệnh như toy thần thánh ko??
chạy nó có bị rớt giá nhanh như xe Đưc không ??
thanks ạ

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
2 quả e là hơi thiếu, xe thì chẳng bao h hỏng, động cơ tăng áp mới thì ko biết chứ động cơ cũ cho vào toyota thay dầu, bảo dưỡng vẫn chạy như điên.
Nhưng mà có tầm vài quả hãy chơi, e ko rõ vì sao nhưng có 1 ông nói là lex cho nhà giàu ở tỉnh, cảm giác nếu chỉ có ngân sách 2 tỷ mà mua xe đúng 2 tỷ thì chưa tới tầm để đi lex(em chém loạn tí), mà đa phần người e biết, đều mua lex ít hơn số tiền dự chi ( cứ để ý nó luôn đắt hơn cùng phân khúc nhưng vẫn mua ).
Có lẽ nên làm 1 con merE 200 hơn, chắc sau khuyến mãi tầm dưới 2 tỷ.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
Tại bác biét sao ko,em chọn Lex em thấy giá trị nữa muốn bán lại nó ít rớt giá hơn xe Đức,chi phí ảo dưỡng cũng nhẹ hơn mấy xe kia

Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Bác chủ lấy ES250 ra số luôn cũng gần 2 tỏi 5 đấy ạ!
Cách âm tốt, mượt mà và êm ái là đặc sản của Lexus rồi ạ, và về phẩn bảo dưỡng thì đầu tien bác sẽ đc hưởng 3 năm hoặc 60.000 km bảo dưỡng miễn phí roài..:D.. sau đó thì cũng ko cần fai lo lắng về chi phí nuôi Lexus vì chi phí bảo dưỡng thấp ạ..

Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Chào mấy bác..em gom được tầm 2 tỏi..mấy bác tư vấn em chọn 1 em lexus được không ạ??
em mới mua xe lần đầu..trước chỉ đi phò tủn à giờ gom lúa lên em này cho nó sướng tí ..
Tam giá đó mua được Is 250 hay Es250 ko ạ??
chi phí bảo dưỡng này nọ có cao không??
xe nó có lành bệnh như toy thần thánh ko??
chạy nó có bị rớt giá nhanh như xe Đưc không ??
thanks ạ
Em gửi lun bác thống kê chi phí bảo dưỡng ạ
https://www.otosaigon.com/threads/top-xe-bao-duong-dat-nhat-va-re-nhat.8744947/

Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Vâng thưa bác, cái này ng ta thống kê ở nước ngoài, về bản chất xe thì ở VN với nước ngoài có khác j đâu bác nhỉ...:D... nước ngoài xe còn bền bỉ hơn ở VN đấy chứ..