Hạng B1
25/7/08
65
6
8
Chào các bác, giàn âm thanh của con accord nhà em đi hơn chục năm rồi chỉ có thay đổi duy nhất là thêm cái DVD tàu

Bi giờ em mấy cái loa trong xe nó bắt đầu nát, lâu lâu cứ rè rè. Em dự sẽ thay cả giàn luôn cho đồng bộ
Yêu cầu của em thì cũng ko khắt khe lắm, vì đi xe em cũng ko mở nhạc to, chỉ cần có bass vừa vừa, treble tách bạch 1 tý nghe nhạc dance hay là ổn. Giàn loa thì em chả biết, các bác tư vấn dùm em, còn cái đầu thì em chỉ cần cái DVD 1 DIN, chả cần màn hình :D
Dự tổng tất cả tầm trên dưới 10 củ, chắc xài sub điện, các bác tư vấn dùm em nhé, em newbie cái khoản âm thanh này lắm
Thanks các bác

Hạng B1
25/7/08
65
6
8
Hehe, bít thế, dưng mà bác cứ tư vấn dùm em cái cấu hình với cả giá cả, để ra tết em còn chuẩn bị lúa :D

Hạng B1
7/1/10
55
0
0
Rè rè lâu lâu xuất hiện hay thường xuyên? Nghe 1 hồi nóng nó mới xuất hiện hay là sao? Đối lúc do cái đầu phát nó tin tin khi nghe thời gian lâu. Hoặc có thể do bạn k có hoặc đã hư hệ thống chống nhiểu âm thanh tạo ra tiếng lộc cộc mổi khi tăng giảm ga....Trước tiên nên thử cái đầu phát xem đã, thường thì Loa rất khó hư

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113
Hỏi các chuyên gia về loa DLS đi bác. Chắc chắn sẽ dư tiền nếu bác biết lượng sức và lượng tai nghe. Em bồ kết DLS rồi. Mới thay cặp loa trước mà đã khác rõ quá. Ít lúa nữa xuất ra, làm cặp loa sau nữa chắc sẽ phê lắm đấy!

Ah, mà bác cho em cái cầm chân nhé. Nhà bác đi chục năm nay, chắc chắn kinh nghiệm sửa chữa, bảo dưỡng đầy mình. Chia sẻ cho anh em tí nhe.

Mời bác ghé qua "ấp" của bọn em chơi http://www.otosaigon.com/forum/m504508.aspx

PT
Hạng B2
13/11/07
184
3
18
Nếu Bác ở Tp. HCM thì em nghĩ Bác thử ghé qua chỗ Bác Phú HP xem sao, bác Phú sẽ tư vấn và Bác nghe thử rồi quyết định luôn Bác ạ. Bác Phú HP cũng là thành viên OS nên em nghĩ giá cả sẽ tốt cho Bác thôi. Chú Bác năm mới sẽ được "vạn sự như ý!" :D:D:D

Hạng B1
25/7/08
65
6
8
Hehe cảm ơn các bác, dưng mà em ở HN ạ, ko biết ở HN thì làm ở đâu đc các bác nhỉ?? Em chỉ biết có mỗi bác Duylinh