ppt confirmed
Tập Lái
1/7/13
29
32
13
Tư vấn nơi mua bodykit F Sport cho RX300
Chào các bác chả là e chuẩn bị nhận con RX300 về nhưng muốn lên 1 số bodykit Fsport nhưng đồ hãng thì đắt quá mà hỏi vài chổ thì không có hàng .Hy vọng bác nào biết chỉ giúp e. Một số món e muốn tìm mặt ca lang fsport , baga mui , thảm lót cao su , logo Fsport , ốp 4 cửa.... e cảm ơn các bác[pagebreak][/pagebreak]

Hạng B2
Chào các bác chả là e chuẩn bị nhận con rx300 về nhưng muốn lên 1 số phụ kiện của ban Fsport nhưng đồ hãng thì đắt quá mà hỏi vài chổ thì không có hàng .Hy vọng bác nào biết chỉ giúp e.Một số món e muốn tìm mặt ca lang fsport , baga mui , thảm lót cao su , logo Fsport , ốp 4 cửa.... e cảm ơn các bác
Thảm nhập khẩu Thái Lan Back Liners quá phù hợp cho Lexus RX300 của cụ ạ. Mời cụ tham khảo. Số em 0934439406.

https://www.otosaigon.com/threads/t...ers-nhap-khau-thai-lan.8837836/#post-15095083

Tư vấn nơi mua bodykit F Sport cho RX300

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Vì ko có thông tin nên a em đăng ký tham gia để trao đổi thông tin...đâu đánh giá qua cái hạng đâu bác...
Ngày xưa em đi xe máy là em đã đăng ký và đọc báo os rồi là để biết thông tin oto, biết thêm luật.
Và xe oto đầu tiên của em là cũng hạng A hay B là cùng như mọi người thường khuyên nhủ. Em chỉ khâm phục là nếu bác chủ sắm RX cho chiếc đầu tiên của mình và bắt đầu tham gia os để biết thêm thông tin về xe, về giao thông, thì quá dữ! Number one! Có lẽ 2019 rồi nên đổi mới ! Em lạc hậu chăng, kg theo kịp !

Hạng C
30/4/16
963
363
63
View attachment 1806230 Chào các bác chả là e chuẩn bị nhận con RX300 về nhưng muốn lên 1 số bodykit Fsport nhưng đồ hãng thì đắt quá mà hỏi vài chổ thì không có hàng .Hy vọng bác nào biết chỉ giúp e. Một số món e muốn tìm mặt ca lang fsport , baga mui , thảm lót cao su , logo Fsport , ốp 4 cửa.... e cảm ơn các bác[pagebreak][/pagebreak]
Uiza có lẽ đây là em RX300 đầu tiên về tay chủ mới ở mình phải không bác?
Sau khi xong đồ và đi đc một vài tuần bác cho bài đánh giá em nó đi bác.

ppt confirmed
Tập Lái
1/7/13
29
32
13
Uiza có lẽ đây là em RX300 đầu tiên về tay chủ mới ở mình phải không bác?
Sau khi xong đồ và đi đc một vài tuần bác cho bài đánh giá em nó đi bác.
Nếu có thời gian e sẽ làm nhé bác...