Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Ngày xưa em đi xe máy là em đã đăng ký và đọc báo os rồi là để biết thông tin oto, biết thêm luật.
Và xe oto đầu tiên của em là cũng hạng A hay B là cùng như mọi người thường khuyên nhủ. Em chỉ khâm phục là nếu bác chủ sắm RX cho chiếc đầu tiên của mình và bắt đầu tham gia os để biết thêm thông tin về xe, về giao thông, thì quá dữ! Number one! Có lẽ 2019 rồi nên đổi mới ! Em lạc hậu chăng, kg theo kịp !
Có người đăng ký vì đam mê...có người khi có tiền niềm đam mê mới trổi dậy...và h thế kỷ 21 rồi bác...kinh tế phát triển...khiến tiền cũng dễ dàng kiếm hơn...và suy nghĩ của mọi ngừoi cũng khác hơn...hễ có đk và thích thì nhích thôi bác...em giờ cũng đang đi xe máy...nhưng h lân la tìm hiểu cũng chưa muộn bác nhỉ...hi

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Rx300 đẹp chuẩn rồi, độ làm gì mất chất em nó.

Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Mặt calang, cản trước, 4 cái mâm, cái lôgo trước sau chắc cũng toi 150 củ...phí lắm bác. Theo em bác nên độ cái màn hình lên 12,3 inch và cam360 (chính hãng) nữa là hoàn hảo. Vì RX300 k có cảm biến quanh xe, chỉ có mỗi cái camera de thì cũng chán.

• Like
Reactions: ppt and Black Hawk
Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Ngày xưa em đi xe máy là em đã đăng ký và đọc báo os rồi là để biết thông tin oto, biết thêm luật.
Và xe oto đầu tiên của em là cũng hạng A hay B là cùng như mọi người thường khuyên nhủ. Em chỉ khâm phục là nếu bác chủ sắm RX cho chiếc đầu tiên của mình và bắt đầu tham gia os để biết thêm thông tin về xe, về giao thông, thì quá dữ! Number one! Có lẽ 2019 rồi nên đổi mới ! Em lạc hậu chăng, kg theo kịp !
Tôi vào os từ những ngày đầu tiên nhưng không đăng ký tk...dạo gần đây mới đăng ký tk vì cần post bài...
Theo ý anh thì thành viên mới không có quyền post bài nhờ tư vấn hay sao?

• Like
Reactions: ppt
ppt confirmed
Tập Lái
1/7/13
29
32
13
Rx300 đẹp chuẩn rồi, độ làm gì mất chất em nó.
Nói đúng ra e có độ gì đâu bác chỉ là thêm mấy món e thích tháo và lắp đơn giản thôi mà vì e còn trẻ nên vậy

ppt confirmed
Tập Lái
1/7/13
29
32
13
Mặt calang, cản trước, 4 cái mâm, cái lôgo trước sau chắc cũng toi 150 củ...phí lắm bác. Theo em bác nên độ cái màn hình lên 12,3 inch và cam360 (chính hãng) nữa là hoàn hảo. Vì RX300 k có cảm biến quanh xe, chỉ có mỗi cái camera de thì cũng chán.
Vâng cảm ơn bác

Hạng B2
18/9/14
366
326
63
54
Xe này đẹp sẩn rồi lên body nữa làm chi chưa chắc đẹp hơn mà còn xộc xệch chạy vài năm đôi khi còn xấu hơn bác ơi

• Like
Reactions: ppt
Hạng D
8/4/11
2.471
9.005
113
body thì mời bác thữ anbodykits.vn đến từ Đài Loan