ppt confirmed
Tập Lái
1/7/13
29
32
13
Tập lái nhưng lái Lexus, hơn khối hạng C,D toàn bàn phím là chính . Ở đây chỉ là trao đổi kiến thức về xe cộ thôi không phân biệt thứ hạng gì hết .
Bác nói quá đúng vì mục đích của e là hỏi và trao đổi về xe nhưng e không hiểu nổi một số bác như kiểu ác cảm suy nghĩ tiêu cực thái quá và nó chẳng liên quan gì đến thớt của e

• Like
Reactions: Hu1ea3i DMC
Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Tôi vào os từ những ngày đầu tiên nhưng không đăng ký tk...dạo gần đây mới đăng ký tk vì cần post bài...
Theo ý anh thì thành viên mới không có quyền post bài nhờ tư vấn hay sao?
Vậy càng khâm phục bác hơn! Đáng để đàn em học hỏi!

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Có người đăng ký vì đam mê...có người khi có tiền niềm đam mê mới trổi dậy...và h thế kỷ 21 rồi bác...kinh tế phát triển...khiến tiền cũng dễ dàng kiếm hơn...và suy nghĩ của mọi ngừoi cũng khác hơn...hễ có đk và thích thì nhích thôi bác...em giờ cũng đang đi xe máy...nhưng h lân la tìm hiểu cũng chưa muộn bác nhỉ...hi
Bác hồ có nói: học, học nữa, học mãi !
Học không bao giờ là muộn, kh phân biệt tuổi tác mà !

Hạng C
2/12/18
958
563
113
41
Bác hồ có nói: học, học nữa, học mãi !
Học không bao giờ là muộn, kh phân biệt tuổi tác mà !
Em chuẩn kiến thức...để cb cưới vk 2 bác ah...mà e lại thích ăn xúc xúc...hi

Hạng B2
16/1/14
248
140
43
View attachment 1806230 Chào các bác chả là e chuẩn bị nhận con RX300 về nhưng muốn lên 1 số bodykit Fsport nhưng đồ hãng thì đắt quá mà hỏi vài chổ thì không có hàng .Hy vọng bác nào biết chỉ giúp e. Một số món e muốn tìm mặt ca lang fsport , baga mui , thảm lót cao su , logo Fsport , ốp 4 cửa.... e cảm ơn các bác[pagebreak][/pagebreak]
Chào bác .E nhận kèo này đc ko?e lấy đc đồ này nhưng e cần thông tin chi tiết. E inbox cho bác nhé

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Vì ko có thông tin nên a em đăng ký tham gia để trao đổi thông tin...đâu đánh giá qua cái hạng đâu bác...
Nhiều bác sống lâu lên hạn B,C,D nên tự cho cái quyền đây là sân chơi riêng của họ đó bác...họ ko thích tập lái mở thớt hỏi kinh nghiệm mấy xe mới này đâu vì có đc trải nghiệm đâu mà trả lời kakaka

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Tập lái nhưng lái Lexus, hơn khối hạng C,D toàn bàn phím là chính . Ở đây chỉ là trao đổi kiến thức về xe cộ thôi không phân biệt thứ hạng gì hết .
Em cũng thấy thế nên chia sẽ kinh nghiệm giao lưu với nhau chứ...! Ko nên phân biệt làm gì đã gọi là os mà sao lại cho cái quyền nick B,C,D... là người mới có xe còn lại xem là ảo....vậy mấy cha B,C,Đ trc kia lên đây cũng phím cào cào ko mà còn bài tập với lái buồn thật

• Like
Reactions: Jasonle2018