Hạng B1
7/7/12
53
2
8
Bác nào biết Nissan Maxima 1996 tư vấn em cái. Chả là đang thích em V6 3.0 số tự động đời 1996. Không biết xăng cộ thế nào, phụ tùng ra sao, chạy bốc, đầm thế nào? Vì xiền ít nên tìm em này,Thanhk

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/11
171
2
16
44
TP.HCM
phutungotocarthuduc.com
Xe Nissan nhiều chiếc đã cũ nhưng chạy còn tốt lắm, để mua xe bác xem nó còn cứng hay không? Đã bị ở ngoài vọc đồ điện nhiều chưa? Tốt nhất khi muốn mua xe nên cùng chủ đánh xe vào Nissan Cường Thanh để kiểm tra rồi quyết định. Về phụ tùng, nếu là Maxima thị trường Mỹ thì phụ tùng vẫn rất dể tìm, vì nhà máy Nissan vẫn còn hàng. Em cũng thường order phụ tùng về cho anh em lắm
Chúc bác sớm cưới được "vợ"

Hạng B1
7/7/12
53
2
8
vậy thì tốt quá, em cứ nghĩ phụ tùng khó kiếm lắm. Đang dùng con mazda 929 nhìn con này thấy thích đang định đổi.

Hạng B2
21/6/12
275
45
28
InfinitiG37 nói:
Xe Nissan nhiều chiếc đã cũ nhưng chạy còn tốt lắm, để mua xe bác xem nó còn cứng hay không? Đã bị ở ngoài vọc đồ điện nhiều chưa? Tốt nhất khi muốn mua xe nên cùng chủ đánh xe vào Nissan Cường Thanh để kiểm tra rồi quyết định. Về phụ tùng, nếu là Maxima thị trường Mỹ thì phụ tùng vẫn rất dể tìm, vì nhà máy Nissan vẫn còn hàng. Em cũng thường order phụ tùng về cho anh em lắm
Chúc bác sớm cưới được "vợ"
Bác báo giá dùm em bộ côn của nissan stanza 1992 nhé.