Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Chào các bác,
Em có dịp xử lý một em S gần như mới tinh. Chủ xe là một doanh nhân nc ngoài, chủ 1 quỹ đầu tư thì phải. Tuy bận nhưng vẫn dành thời gian cho xe cộ, Ổng hay chăm sóc xe ở những nơi chuyên nghiệp. Ổng kể thậm chí những chiếc xe sơn mờ của ổng phải chăm sóc riêng bằng các sản phẩm dành cho sơn mờ của Swissvax. Hãng này toàn làm đồ chăm sóc handmade ở Thuỵ Sỹ.
Coi như đồ hi-end trong những đồ chăm sóc xe he he.

về vn thì ổng không hài lòng khi thấy con S mới tinh quầng xước, mặc dù ông tài xế thì khăng khăng xe mới tinh bóng đẹp vậy mà đanh bóng chi :)))

thế ổng mò vòng vòng thế nào ra em và nhờ em làm cho nó hoàn hảo lại. :)) và phủ cho nó vài lớp bảo vệ cho nó đep hoài!

tuy ban đầu đồng ý với nhau là A B C thôi nhưng em thấy xe mới quá muốn nó hoàn hảo nhất nên em làm thêm D E F lun ha ha.

Cho nên ko phải cứ xe mới là đep hoàn hảo đâu, ít nhất là trong mắt em :))

mời các bác xem clip

Hạng D
5/8/06
2.080
32.106
113
Sau 35h được như vậy chưa xong đâu, giữ gìn cho em nó được như vậy hoài còn mệt hơn nữa, chỉ cần để cho tài xế đem ra ngoài rửa 2 lần là xong phim.

• Like
Reactions: Kombat
Tập Lái
5/6/15
25
9
3
giữ cho em nó bóng bẩy như vậy hoài mới thật sự là nghệ thuật

• Like
Reactions: Kombat
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Cám ơn các bác, chủ xe cũng là người rất am hiểu và dặn kỹ tài xế rồi. Ngoài ra xe này em sẽ rửa và phủ wax lại mỗi 2 tháng! Hy vọng đây sẽ là chiếc merc S được giữ đep như vầy lâu nhất quả đất :))

Tập Lái
5/6/15
25
9
3
Cám ơn các bác, chủ xe cũng là người rất am hiểu và dặn kỹ tài xế rồi. Ngoài ra xe này em sẽ rửa và phủ wax lại mỗi 2 tháng! Hy vọng đây sẽ là chiếc merc S được giữ đep như vầy lâu nhất quả đất :))
vậy bác cho em hỏi giá cả và các gói dịch vụ làm với. Mặc dù xe em mới mua nhưng cũng đánh dấu cửa hàng của bác để lâu lâu đi chăm sóc em nó.Thanks