Thảo Luận Chung User Manual

Tập Lái
13/10/07
17
0
0
Xin phép các bác, em có vấn đề này không biết post chỗ nào cho đúng, thấy bên này đông vui nên mạn phép post đại.
Em khoái nghiên cứu xe cộ nhưng cái em có cũ mèm, không có tài liệu gì đi kèm cả, không biết bao giờ mới lên được đời nên đành kiếm sách báo đọc tạm. Không biết các xe đời mới có các tài liệu hướng dẫn sử dụng kèm theo xe không các bác nhỉ? Nếu có các bác chia sẻ để anh em khác ngâm cứu xem như thế nào. Thực sự nhiều lúc lên xe mới có những nút không biết để làm gì, không biết xài như thế nào, quê quá các bác ạ.
Nếu bác nào sẵn lòng chia sẻ thì hay quá.

Tập Lái
13/10/07
17
0
0
RE: User Manual

Em kiếm rồi mà không ra bác ạ, mới cả muốn xem nhiều chủng loại cho bổ óc

Hạng B2
22/1/08
103
0
16
TP Cần Thơ
www.anchau.net

Trích đoạn: phnh

Xin phép các bác, em có vấn đề này không biết post chỗ nào cho đúng, thấy bên này đông vui nên mạn phép post đại.
Em khoái nghiên cứu xe cộ nhưng cái em có cũ mèm, không có tài liệu gì đi kèm cả, không biết bao giờ mới lên được đời nên đành kiếm sách báo đọc tạm. Không biết các xe đời mới có các tài liệu hướng dẫn sử dụng kèm theo xe không các bác nhỉ? Nếu có các bác chia sẻ để anh em khác ngâm cứu xem như thế nào. Thực sự nhiều lúc lên xe mới có những nút không biết để làm gì, không biết xài như thế nào, quê quá các bác ạ.
Nếu bác nào sẵn lòng chia sẻ thì hay quá.

Xe đời mới thì có rất nhiều loại xe, hiệu xe. Bác muốn tìm hiểu loại nào vậy bác??? theo em thì bác quan tâm tới loại nào? hiệu nào? và đời nào? thì có thể hỏi bác nào đang sử dụng sẽ hướng dẫn cho bác. Em thì khi lái xe loại thì cứ hỏi chủ xe hay tài xế sẽ rõ, còn những xe chưa lái cũng không quan tâm làm gì, nếu có dịp cầm lái thì trong vòng 15p khi sẽ biết tất tần tật bác ạ !!!!:D:D

Tập Lái
13/10/07
17
0
0

Em cũng chỉ muốn tìm hiểu những xe mà em chưa có dịp ngồi lên thôi, em chưa ngồi lên nên không biết để hỏi mới khổ chứ