Tập Lái
7/7/11
43
4
8
Các bác cho em hỏi trên cầu Ông Lãnh có vạch liền thì xe oto có được đi vào lane bên phải ko ạ. Trước giờ khi gấp em vẫn đi luôn vào lane này và nghĩ mình ko phạm luật. Bác nào rành về luật xin tư vấn giúp để em giải ngố. Cám ơn các bác.

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Các bác cho em hỏi trên cầu Ông Lãnh có vạch liền thì xe oto có được đi vào lane bên phải ko ạ. Trước giờ khi gấp em vẫn đi luôn vào lane này và nghĩ mình ko phạm luật. Bác nào rành về luật xin tư vấn giúp để em giải ngố. Cám ơn các bác.
Cầu Ông Lãnh vạch đứt mà bác?

Hạng D
5/12/12
1.154
1.392
113
Nhà
gosolar.vn
Khoe mọi người thấy cái m ấ t dạy của mình. Em là chúa ghét cái thể loại như bác. Kẹt xe càng trầm trọng khi đi xe to mà thấy chỗ nào trống là chen vô. Kết cuộc là cả 2B và 4B kẹt dính chùm. Bác nghĩ những xe 4B khác không dám chạy như bác? Thưa là người ta có văn hóa, xếp hàng để tránh kẹt xe đó.

• Like
Reactions: Socnhimsg
Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Khoe mọi người thấy cái m ấ t dạy của mình. Em là chúa ghét cái thể loại như bác. Kẹt xe càng trầm trọng khi đi xe to mà thấy chỗ nào trống là chen vô. Kết cuộc là cả 2B và 4B kẹt dính chùm. Bác nghĩ những xe 4B khác không dám chạy như bác? Thưa là người ta có văn hóa, xếp hàng để tránh kẹt xe đó.
Bạn khong thích thì nên lướt sao lại nặng lời. Hơn nữa bác chủ nói rõ là khi gấp rồi mà...ví dụ như: vợ đẻ, con đau, nhà hết gạo...
Và nếu như tuân thủ đúng luật pháp thì khong đáng bị len án là vo văn hoá...
vì Văn hoá là cái gì? Văn hoá có trên luật khong?

• Like
Reactions: diluantran
Hạng D
7/6/11
1.323
517
113
42
Vạch đứt or liền có liên quan gì đến chạy lane nào đâu bác?

Hạng F
7/8/14
8.543
7.354
113
58
Bạn khong thích thì nên lướt sao lại nặng lời. Hơn nữa bác chủ nói rõ là khi gấp rồi mà...ví dụ như: vợ đẻ, con đau, nhà hết gạo...
Sao nhiều người thích chửi người khác không văn hóa quá, mà chửi như vậy hình như cũng không được...văn hóa lắm

Hạng D
15/11/10
2.471
2.608
113
Thường người ta hay nói nhiều, nói mạnh về cái người ta... không có :D

Em là em có rất nhiều tiền, đốt sưởi qua cả mùa đông không hết. Có điều em éo có tí văn hóa nào ! Vãi thặc :D

Hạng B2
7/10/15
167
479
63
Em là em thích cái ý Hết gạo của bác :D

• Like
Reactions: EmTậpLáiÔtô