Tập Lái
10/7/07
47
0
0
Kính các Bác,

Vợ Cả em hay lên 4R đọc tin, không biết các bác ở Club WV nói giề mà giờ đòi mua Bọ. (Bằng lái tháng 2/2008 mới thi)

Các Bác tư vấn giúp em Út để em có món quà Tết Tình nhân cho Vợ. Mai mốt may ra em được Bà Cả chở đi họp Offline hội nhà Bọ....

Bà nhà muốn xe màu nhạt: trắng, hồn, xanh ... gì đó để tiện việc .. tthẩm mỹ. Đúng là phụ nữ, chỉ quan tâm màu sắc... Còn em chắc lại sắp phải đi học khóa sửa xe cấp tốc mất thôi

Các Bác có Bọ, giúp em tư vấn và Nếu bác nào có em Bọ máy còn ngon ngon 1 tý, gủi qua để em và Bà Cả chăm sóc tiếp nhé. Bà nhà em muốn xe có máy ... mát.

Tập Lái
10/7/07
47
0
0
RE: Vợ cả nhà em đòi mua Bọ

@Civic,

Cảm ơn Bác, em biết vậy, nhưng nếu có cao kiến gì để có thể từ chối Vợ Cả mà vẫn được khen không hở Bác???? Cái đó có khi còn khó hơn đi tìm Bọ...

Có bác nào giúp em không?

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: xdhungviet

NEW BETTLE :D 55K
Ui sao nó lên kinh vậy bác , năm ngoái 45k mà em nghe muốn xỉu

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: Flat4Inside

Trích đoạn: adco

Trích đoạn: xdhungviet

NEW BETTLE :D 55K
Ui sao nó lên kinh vậy bác , năm ngoái 45k mà em nghe muốn xỉu

Em nghe lúc đầu lại là 65K
he he 65k thì quá đáng phải khg bác . Thực ra con này em đã xem kỹ ...trên TV của VTC . Phọt đẹp , thời trang , hàng hiệu , phù hợp với nữ nhưng nội thất ... thất vọng[:-]

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

con bọ New bên Mẽo khg còn được tiếng vì hay hư vặt và bên đó thường là các em tuổi teen hoặc là Hi-Fi lái trên xa lộ, nhưng mà nhìn bên ngoài thì đẹp thật, rất hợp cho các lady

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: Xe Lôi

@Civic,

Cảm ơn Bác, em biết vậy, nhưng nếu có cao kiến gì để có thể từ chối Vợ Cả mà vẫn được khen không hở Bác???? Cái đó có khi còn khó hơn đi tìm Bọ...

Có bác nào giúp em không?

Dễ ợt ! Bác mượn một chiếc Bọ thật đẹp ( Của Bác KTX hoặc Flash4inside chẳng hạn ) phơi nắng từ sáng, đến 12h trưa Bác rủ Bả lên xe đi ăn trưa, chọn khu chợ lớn cho nó đông vui, đồ ăn Tàu nhiều mỡ và đường . Nếu ăn xong mà Bả vẫn nhất quyết mua Bọ thì.... đúng là Bác tới số rùi:D:D:D

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Bác xe lôi xem này: Volkswagen 1300 - hoàng tử lưng gù, đang SD tốt, giá rẻ. Tel. 0919031379 - Vinh. Múc đi bác