Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
Volga. CHO EM CÁI GIÁ
GẮN BÌNH VÔ LÀ CHẠY ĐƯỢC, EM NÓ ĐÂY:
Volga. CHO EM CÁI GIÁ

Volga. CHO EM CÁI GIÁ

XE NÀY GIÁ BAO NHIÊU THI NÊN MUA VẬY CÁC BÁC?

Hạng B2
12/7/10
319
0
18
Hàng độc! mua làm đồ cổ sau này sẽ có giá chắc lun.
30tr cũng được :D

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
10tr, thùng xe mục nhiều, phụ tùng không thể tìm thấy, không thể độ, và hao xăng khủng, chỉ mua để làm cảnh (nhưng không sang).

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
có bác nào có ý kiến nữa không? chỉ giáo em với.. nếu rước về em chỉ để chạy vòng vòng chơi thôi.. hổng sợ đụng hàng..

Tập Lái
8/4/10
33
0
6
xe này ở ngoài HN em đã thấy 1 bác làm cực đẹp.bác ấy đưa xe về nguyên bản sơn lại cho bóng,mạ lại cản trước sau,đèn đóm làm lại mới.thay larang dạng lồi cái gì ở giữa ra(bác thông cảm em chỉ đi theo 1 đoạn để nhìn chứ không nhìn đc kỹ).đặc biệt là biểu tượng em nhớ là hình chú hươu thì phải.Nói chung là đẹp lắm bác ạ tiếc là em không chụp ảnh.em chưa bao giờ thấy 1 em xe Nga nào chất và được dọn công phu thế.Ra đường mọi người ngoái nhìn.Dọn lại hoàn chỉnh thế cũng mất khá nhiều công sức nhưng thành quả thì quả thật là xứng đáng.Sau hôm gặp chiếc xe đó em cũng săn lùng volga nhưng thấy mua về thì rẻ nhưng lúa để dọn thì không đủ+ với em này uống bia thuộc hàng bợm nhậu.thế là em thôi.Nếu bác mua em này thì nên thay máy Nhật hoặc chế hoà khí Nhật cho nó đỡ khoản bia bọt.
Đấy chỉ là ý kiến của riêng em.Bác nên tham khảo ý kiến của các bác cao thủ ạ.

Hạng B2
8/5/05
115
0
16
@ B.obama , quan trọng hơn hết là bác tính mua volga này về để làm gì ?
Làm cảnh : như có bác đã nói là không sang .
Để đi công việc hàng ngày : côn nặng, tay lái nặng, hao xăng, cồng kềnh khó xoay trở trong phố .
Nhưng , nếu bác có một lý do để xem những việc trên là chuyện nhỏ . Thì cứ dọn một chiếc chơi cho biết đi bác.
Xác xe nặng, nhưng ga đến đâu thì máy đến đó . Ra xa lộ không ngán bất kỳ em đời mới nào đâu nhé ( chế hòa khí còn là của volga )
Chở nặng vô tư, vẫn còn gàn gầm là nhíp .
Băng ghế sau rộng như salon ở nhà. Nhưng ai ngồi không quen thì có cảm giác như ngồi thú nhúng !
Còn tiền dọn thì vô chừng lắm bác , cũng có thể là 10 triệu, cũng có thể là 50 triệu tùy vào mức độ máu của bác.
Còn giá mua thì, 30 triệu là hợp lý không bác ?
Trâng trọng,