Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG
Hôm qua tôi nghe nói có 1 vụ trên đường Bắc Thăng Long - Nội Bài. Thấy Anh bạn nói có 1 chú BMW X5 đi cả đầu cả đít kô biết có bác nào có thêm thông tin gì không ?

Bác lái xe cẩu có làm vụ này kô Post ảnh cho anh em xem với. BMW - X5 tiếc quá .....

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn
RE: Vụ trên đường Bắc Thăng Long - Nội Bài ???

oái đúng là tiếc thật nhưng chắc người đảm bảo an toàn tính mạng các bác nhỉ X5 mà lị?

Hạng B2
18/9/04
155
1
18
53

Đúng là có vụ đó các bác ạ, lúc đó trởi đang mưa to tôi đi ngang qua tính chup ảnh cho các bác xem nhưng xe đông quá không chụp đươc, Một xe BOMAZ ( chắc đời 88 à)chở than biển 14H đâm vào đít X5 mà sao thấy lạ là đầu của X5 cũng bẹp cả nắp ca bô. Tôi nghĩ chắc do X5 đang tính rẽ quoay về phía HN nên bị Bò ma tông vào đít, Thật là tiếc nhưng chắc họ giàu cũng chẳng làm sao đâu chỉ tội cho anh bò ma chắc hết nghiệp.

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Tôi nghe nói lại là X5 Bem vào đít 1 xe trước . Sau đó chú xe tải đi sau phanh kô lại được với X5 nên làm phát vào Mông em X5 thấy bảo trông X5 tội nghiệp lắm .. Hu hu....

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Bác Lái xe Cẩu đâu rồi nhẩy ? Bác post Ảnh lên cho anh em xem đê....

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

dạo này không thấy bác LXCẩu lên online nữa, không biết có vụ gì lớn không [&:] Bác ấy mà cứ bặt tăm 1 thời gian là em bắt đầu hãi :(

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: Meto

Thật là tiếc nhưng chắc họ giàu cũng chẳng làm sao đâu chỉ tội cho anh bò ma chắc hết nghiệp.

Nhiều người cũng đồng ý với bác, trừ tôi :(

Tập Lái
30/8/04
33
0
0

Trích đoạn: Meto

anh bò ma chắc hết nghiệp.

Bỏ ma chạy lấy người là cái chắc bác ạ.Phải em em cũng té khẩn.Con bò ma bây giờ đáng mấy đồng đâu,lại tốn nhiên liệu.

Tập Lái
7/9/05
12
0
0

Chạy đi đâu hả bác, đâm rồi phải tham gia giải quyết hậu quả chứ. [8|]