Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
Chả là bà chị em vừa bị 1 xe máy chơi cho 1 lỗ to tướng ngay trước đầu xe, sai thì nó sai rành rành vì đường Parteur mà nó lao ngược chiều tông vô xe bà chị em, nhưng xui 1 nổi là bà chị em tha cho đi. Mà xe bà đó vừa chui từ gara ra ngoài cách đây đúng 1 tháng, bả chưa gọi bảo hiểm :mad: vì sợ ko được bảo hiểm nữa. Em thì nghĩ là ko có chuyện này vì điều này là ngoài ý muốn, nhưng mà em cũng ko chắc nên hỏi các bác là bà chị em có được bảo hiểm nữa ko và theo các bác thì nên nói với thằng bảo hiểm thế nào vì nó mà biết mình thả đứa kia đi là nó khó dễ ngay. Bảo hiểm của chị em là của Bảo Minh.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
RE: vừa làm xe xong lại phải vào gara thì có được bảo hiểm ko ạh

Có vừa chui ra khỏi garage mà bùm phải gốc cây thì BH vẫn phải làm thôi bác ạ.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

thế báo với bảo hiểm là mình tự xử phải ko ạh, chứ nếu nói là bị dính chưởng mà ko bắt lại thì có khi bị làm khó dễ :mad: vụ này em từng bị rồi

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Được đấy bác ạ, em cũng xài Bảo Minh....vừa mới mang xe từ trong hãng ra bị bùm 1 lỗ cản trước, thế là phải mang tới bảo hiểm lần nữa, chỉ nghe phán một câu: Ông này xài hao wá, rồi....đền :D:D

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon

BH vẫn đền bác ạh...cứ nói lổi của mình...1 tháng là lâu rồi đó..xe e bị 1 tuần mà vẫn đem vô làm tiếp..

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.338
27.699
113

Trích đoạn: thanhmap

thế báo với bảo hiểm là mình tự xử phải ko ạh, chứ nếu nói là bị dính chưởng mà ko bắt lại thì có khi bị làm khó dễ :mad: vụ này em từng bị rồi

Thiệt hại lớn kia, chứ nhỏ thì bỏ hay tự nhận thì huề. Nếu làm khó thì: Hết HĐ em ghé nơi khác vậy> Cư xử khác ngay ý mà.:D

Hạng D
23/3/05
2.199
285
83

bảo hiểm bây giờ đều chiều khách cả thôi bác ơi. có ai cố tình đâu, là do rủi ro mà... mà vì rủi ro nên mới cần bảo hiểm.

Hạng D
6/4/05
3.606
2.255
113

Em xài của Bảo Minh nè, mỗi lần đem xe đến là lại gặp cái mặt nhăn như bị "sao bị hoài vậy"??? Mà toàn bị trầy xướt ko thôi à.

Chắc phải dùng chiêu của bác quá!
Trích đoạn: JF

Trích đoạn: thanhmap

Thiệt hại lớn kia, chứ nhỏ thì bỏ hay tự nhận thì huề. Nếu làm khó thì: Hết HĐ em ghé nơi khác vậy> Cư xử khác ngay ý mà.:D