Tập Lái
12/7/12
29
3
3
Hôm bữa em đi lang thang trên quận 7 tình cờ thấy 1 anh đang kéo con xe mui trần nát nát, em đoán nó là xe cổ, em chạy lại hỏi và chụp hình thì nghe nói nó từ năm 1958, hiệu xe thì em nghe loáng thoáng nên chẳng rõ tính về google xem là xe gì. Có bác nào biết xe gì không ạ. Nếu có thể cho em biết xe này việt nam thì kiếm ở đâu, giá tầm bao nhiêu không ạ. Nhìn xe mui trần thích quá, dáng xe đẹp mà cũng không nát lắm. Bác chủ xe này chắc đang kéo đi làm đẹp thì phải...
Xe cổ mui trần đẹp - ai biết xe gì không ạ

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
12/7/12
29
3
3
em thấy đúng là không đụng hàng thật, nhìn lạ lắm, dưng mà nó là con zì thế...:( ở đâu bán con này nhỉ...thix quá

Tập Lái
7/7/10
20
0
0
Bác có biết nó nằm ở khúc nào ở quận 7 không za...?...tại cũng gần nhà em qua xem thử óh mà...!!

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47
Chiếc Renault Caravelle này kéo hôm mùng 2/9, mình thấy đi ở đường Quang Trung đi về hướng chợ Cầu.

Tập Lái
12/7/12
29
3
3
ối, đẹp quá bác à, thanks bác, em google ra rồi, em nó xinh quá đi thôi, là vợ người ta mất rồi hu hu :((, hình như em từng google em này 1 lần rồi lâu rồi thì phải, nhìn hình em ấy đã makeup khác hẳn nhỉ (dù hơi nát vẫn xinh)

Bác biết em nó được dẫn đi đâu không ạ...tò mò quá, em nghĩ em này mà mông má lại cũng phải tốn 20 chai, mắt mũi em nó còn đầy đủ cả chắc là zin các bác nhỉ. Có bác nào có thông tin về em nó không? Em google thấy có 1 xe ở phòng trưng bày của hàng Renault tại vn và 1 bác hồi trước có rao bán. Vậy là 2 con hay là 3 con khác nhau nhỉ, hay chỉ là 1 con (vì phòng trưng bày Renault em search thấy ở Q7)

Hạng B1
5/12/11
92
1
0
hehehe các bác cần gì phải mua xe nát dọn lại , tìm bác Châu Gia Hiền bên Q.6 đang có 1 em dọn rồi sơn mầu đỏ muốn bán đó .

pcp
Hạng B2
15/7/08
105
1
18
nhắc bác là có mặt liền hihi , show hàng luôn đi bác hiền ui kakakak