Hạng F
29/10/16
11.503
21.762
113
Pháp
Sợ thật, trả lời cung cấp thông tin kiểu này mà cũng có người chịu kiên nhẫn ngồi viết và giúp đỡ thì cũng lạ thiệt nha.
Đâu có sao đâu, nếu giúp được thì giúp, quang trọng là khi sửa xong thì chỉ cần hello, đã sửa xong thì đó là kinh nghiệm cho anh em sau nầy ....còn trốn luôn thì có nhiều lý do ... Vậy thôi bác à ..
Thầy thuốc thì cứu người, thợ máy thì sửa xe ...không vì bệnh nhân là ăn cướp hay chủ xe là xã hội đen đâu :):):):)

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Đâu có sao đâu, nếu giúp được thì giúp, quang trọng là khi sửa xong thì chỉ cần hello, đã sửa xong thì đó là kinh nghiệm cho anh em sau nầy ....còn trốn luôn thì có nhiều lý do ... Vậy thôi bác à ..
Thầy thuốc thì cứu người, thợ máy thì sửa xe ...không vì bệnh nhân là ăn cướp hay chủ xe là xã hội đen đâu :):):):)
Đi đâu, làm gì, thì cũng phải có cái tôn trọng nhau tí thì mới gọi là xã hội có văn hóa. cái xe nó hư không có gì phải gấp, đã lên mạng hỏi được thì chẳng có lý gì lại không trả lời cho đàng hoàng được. Có dốt văn lắm thì cũng phải nói được một câu đầy đủ chủ ngữ và vị ngữ chứ đàng này... nhìn cách cmt của vị chủ thớt em cụt hứng luôn, không muốn hỏi thăm gì thêm.

Hạng B2
17/2/16
368
613
93
Vũng Tàu
Bác Osin có tấm lòng thật từ bi, hoan hỷ quá :p