Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/4/11
106
7
18
50
Số là chỉ có 1 khoản nhỏ để đầu tư và E tính mua đất. E tính mua MT tỉnh lộ 10 khúc qua Phật Cô Đơn (cùng bên vơí Alone Buddha) nhưng đọc bài Mợ Nắng thấy ngại quá, Còn đất dự ớn thấy các pak luận 13E cũng thích nhưng bắt xây móng[:O]. Hôm qua nghe khu đất bên P16 Q8 QH cũng tạm ổn, gần đại lộ Đông tây các Pak thấy tiểm năng thế nào? ôm vài năm được không ạ.
Xin đa tạ các Pak cho cao kiến trước ạ:D

Hạng B2
27/9/10
260
9
18
Tỉnh lộ 10 đang mở rộng, chắc hi vọng cho tiềm năng cho Bất Động Sản, nhưng nếu bác thích khu vực này thì đánh vào khu dân cư An Hạ xem như thế nào, năm rồi giá 1 nền ở đây khoản 450tr nền. Nếu giá vàng đứng lại thì Bds sẽ sống lại thôi.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
@hailua : làm sao có chuyện giá vàng đứng ,bđs sẽ sống lại hả em ?

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
MaiHanh nói:
Số là chỉ có 1 khoản nhỏ để đầu tư và E tính mua đất. E tính mua MT tỉnh lộ 10 khúc qua Phật Cô Đơn (cùng bên vơí Alone Buddha) nhưng đọc bài Mợ Nắng thấy ngại quá, Còn đất dự ớn thấy các pak luận 13E cũng thích nhưng bắt xây móng[:O]. Hôm qua nghe khu đất bên P16 Q8 QH cũng tạm ổn, gần đại lộ Đông tây các Pak thấy tiểm năng thế nào? ôm vài năm được không ạ.
Xin đa tạ các Pak cho cao kiến trước ạ:D

Em thấy bác nghía nhiều chỗ quá nhỉ, không biết khoản nhỏ của bác nhỏ thế nào đây ^^! Khúc gần phật cô đơn , tỉnh lộ 10 thì bên em có cái Eco Village sắp mở bán 6/11/2011 sắp tới. Bác nghiên cứu thử xem vì nó đang được nhiều người quan tâm và đặt chỗ ( hơn 150 người) do thiết kế gần sông nước (3 mặt giáp sông) và hồ 15ha ở giữa. Đây là dự án đất nền - biệt thự , tiến độ thi công 90% (còn mỗi làm vỉa hè, cảnh quan xung quanh và dây điện).Bác vào link này xem thêm thông tin nhé, có thêm lựa chọn vẫn tốt hơn bác ah.
Xin các Bác ít chất xám về đầu tư đất

Hạng B2
27/9/10
260
9
18
khoa nói:
@hailua : làm sao có chuyện giá vàng đứng ,bđs sẽ sống lại hả em ?
Em thấy trước khi vàng biến động như vầy thì thị trường BĐS em thấy giao dịch tạm ổn, ko có chuyện than lỗ theo giá vàng, rồi sau này vàng nhảy còn mạnh hơn đất thì người ta tháo chạy đất để ôm vàng. Ngoài ra còn thêm ngoại cảnh như các ngân hàng đóng băng ko cho vay làm BDS, tuy nhiên vẫn còn 1 lượng tiền rất lớn đang dự trữ trong mỗi cá nhân người dân mà họ vẫn chưa chắc dám đầu tư vào đâu. Ý kiến riêng em.
Em thấy dân Việt mình cũng giàu lắm, thời buổi khủng hoản chứ mấy salon Mer và Toyota vẫn bán chạy bình thường, bữa em đi đăng kí chiếc xe máy ghẻ của em thấy dân Bình Chánh toàn chơi Air Blade đăng kí mới, có xe của em bèo nhất à.hix

Status
Không mở trả lời sau này.