Tập Lái
13/9/10
6
1
3
47
Em xin kính chào các Bác!
Em tuy ở rất xa nhưng cũng hay vào xem các Bác trò chuyện. Thú thực có rất nhiều chuyện bổ ít mà một tên mít đặc như em cần học hỏi ạ. Không biết các Bác có chấp nhận cho em nhập Hội với không!
Rất mong được làm quen với các Bác!

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Welcome bác Hungqb!
Em xin đính chính chút: hội Nissan hiện nay chưa có chi hội trưởng. AE sinh hoạt vẫn là tự phát thôi.
Cá nhân em là fan hâm mộ Nissan, chạy xe Nissan, nhưng làm chi hội trưởng của GMFC (General Moto Fan Club). Em cũng thường vào box Nissan để giao lưu cùng mọi người!

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Nissan89 nói:
Welcome bác Hungqb!
Em xin đính chính chút: hội Nissan hiện nay chưa có chi hội trưởng. AE sinh hoạt vẫn là tự phát thôi.
Cá nhân em là fan hâm mộ Nissan, chạy xe Nissan, nhưng làm chi hội trưởng của GMFC (General Moto Fan Club). Em cũng thường vào box Nissan để giao lưu cùng mọi người!

Ồ, vậy hả, sorry bác, cứ tưởng bác là hội trưởng ?! Bác nè chắc hội nissan nên có buổi offline gặp nhau trao đổi thông tin và bầu ra ban bệ để tiện giúp đỡ các thành viên vượt khó. Các bác nissan thấy sao ạh ?

Hạng B2
18/2/11
186
1
0
đúng em thấy Nis đang đi lên rất phấn chấn. điều đó sẽ có rất nhiều thành viên trong gia đình Ni. nhưng họp mặt đừng say nhé các bác.

Chúc các bác Ni thành công

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
wWw.OtoVua.Com nói:
đúng em thấy Nis đang đi lên rất phấn chấn. điều đó sẽ có rất nhiều thành viên trong gia đình Ni. nhưng họp mặt đừng say nhé các bác.

Chúc các bác Ni thành công

Đúng rồi đó Bác, họp mặt trao đổi thông, biết nhau cùng giúp nhau tiến bộ, còn vụ say xỉn thì em pó tay rồi, bỡi vì có biết uống đâu ạh !

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
em đăng ký suất off , khi nào có lịch thì báo em.
Nissan trước đây ít hội viên nhưng nay cũng kha khá rồi do Nissan vietnam có phân phối 2 dòng xe là Grand Lavina và Pick up Navara nên ngày càng nhiều hội viên.
việc gặp mặt nên ra vấn đề về kỹ thuật cũng như ưu , nhược điểm của xe mình đang chạy sẽ giúp chủ xe có kiến thức trong việc bảo quản,bảo dưỡng là điều có ích cho các thành viên.

Tập Lái
31/7/10
12
0
0
Thấy xe navara đẹp, muốn mua, bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp. nếu có được so sánh với Triton hay D-Max thì càng tôt. Cám ơn nhiều.

Tập Lái
13/9/10
6
1
3
47
Cảm ơn các Bác đã quan tâm. Nhưng em ở xa quá, tận Quảng Bình cơ nên chắc khó có cơ hội off với các Bác rồi, tiếc quá. Các Bác off rồi về kể lại cho rôm ra với nhé. Em hiện cũng đang đi Nissan nhưng V2 em già lắm rồi, hơn 20 năm rồi nên em không dám khoe.

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
quá anh Phương ơi, cái này phải có sớm thôi.^^.
daugia24h nói:
em đăng ký suất off , khi nào có lịch thì báo em.
Nissan trước đây ít hội viên nhưng nay cũng kha khá rồi do Nissan vietnam có phân phối 2 dòng xe là Grand Lavina và Pick up Navara nên ngày càng nhiều hội viên.
việc gặp mặt nên ra vấn đề về kỹ thuật cũng như ưu , nhược điểm của xe mình đang chạy sẽ giúp chủ xe có kiến thức trong việc bảo quản,bảo dưỡng là điều có ích cho các thành viên.