Tập Lái
5/1/10
2
0
1
42
Xin chào tât cả các thành viên nhà bọ. Mình mê con bọ đã lâu, Tết vừa rồi mới có điều kiện cưới một em. Kiến thức về bọ của mình rất kém nên mình hay lên diễn đàn để học hỏi thêm kiến thức của các bác, đặc biệt là các bác Flat, Buglover..., thực sự rất nể các bác. Nghe các bác nói CLB mình offline hàng tuần tại Lan Anh, mình muốn gia nhập CLB để gặp gỡ tìm hiểu cho thoả lòng đam mê. Xin hỏi mình có phải contact trước với ai ko? Hội trưởng chẳng hạn? Xin cảm ơn các bác. Trân trọng!

Tập Lái
20/10/07
1
0
0
Xin chào bác vespa vw,
Chủ nhật hằng tuần CLB VW SG thường offline tại CLB Lan Anh.
Từ 9h00 đến khi nào say mới chịu về...
Bác Hùng (luật sư hiện nay là hội trưởng): 0913810000
Rất vui khi chủ nhật tuần này bác đến tham gia hội nhé.
Kính bác

Tập Lái
5/1/10
2
0
1
42
Cám ơn bác HebMuller nhiều, mình sẽ sắp xếp để có mặt. Xin được làm quen với bác trước. Bác có thể chỉ mình cách post hình ko, để mình post hình em bọ của mình cho các bác xem và góp ý. Từ lúc mua về mình cũng chưa làm gì cả. Xe mình là đời 1300. Thanks bác!

Hạng B1
1/9/08
54
3
18
HCM
Nếu bác muốn tìm hiểu về hội bọ SG thì qua bên www.autovina.com.vn, anh em qua bển hết rồi nên hiện room này rất ít bài về bọ.
Mình cũng hăm hở như bác khi mới sắm 1 em bọ. Giờ thì nhiệt tình cũng nguội dần vì tình hình đường xá quá tệ. CN chạy xe ra Lan Anh 1 lần cũng cực còn gì mà vui nữa.

Hạng D
23/8/08
3.165
1.849
113
45
autovina.vn thôi ạ; địa chỉ trên bị sai rồi

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
@vespavw: chúc mừng bác với chiếc xe bọ mơ ước! Sáng CN bác cứ ra CLB Lan Anh, ở đó mọi người tụ tập cafe và trao đổi về xe bọ. Chỉ là những cuộc gặp ko chính thức, bác có thể đi xe bọ, có thể ko hoặc thậm chí cả những người ko có xe cũng có thể
cùng cho vui mà. Ko cần phải liên lạc với ai, cứ rảnh rỗi là tới thôi.