Tập Lái
3/5/07
19
0
0
hi các pác
các pác cho em hỏi, xe chở tiền của ngân hàng (dạng bán tải) mặc nhiên có được phép lưu thông trong giờ cao điểm ko? hay là phải xin phép.
Tks các pác nhiều

Tập Lái
3/5/07
19
0
0
RE: xin giay phep tuu thong gio cao diem

các pác giúp em với, em cũng đang gấp lắm ạh

Tập Lái
3/5/07
19
0
0
RE: xin giay phep luu thong gio cao diem

sao ko pác nào chịu giúp em vậy?

Hạng B2
14/5/05
254
46
28

Em thấy mấy cái xe tải dán chữ P chạy được trong giờ cao điểm. Giờ em cũng đang muốn xin mà không biết thủ tục ra sao.
Bác nào giúp với ạ.
Thanks[8|]

Hạng B2
5/7/08
295
2
18
Tp.Hcm

Bác vào Đây Xem thông tin nhé !

P/S : những trường hợp mang tính chất cụ thể và cơ bản như trên Bác có thể seach trong google cho nhanh nhé !

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

vậy muốn xem thông tin cấp các loại giấy phép lưu thông ở HN dành cho xe khách thì vào đâu vậy bác

Hạng B2
5/7/08
295
2
18
Tp.Hcm

Trích đoạn: WHITE TIGER

vậy muốn xem thông tin cấp các loại giấy phép lưu thông ở HN dành cho xe khách thì vào đâu vậy bác

Vào .. google ... Bác ạh .... Em đùa thôi :D .. bác vào link trên đọc chưa ?!? .. nếu rồi em nghĩ Bác có thể tự trả lời ! ;) ..còn không thì em .. té ! :mad:

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Linh trên dành cho SG chứ không phải ở HN,nhiều khi 2 TP ra 2 quyết định khác nhau thì người như anh em mình chịu trận thôi

Hạng B1
9/7/08
92
0
0

Thú thật dân đen như e chẳng thể giúp được gì! Bác cứ vào thẳng đồn CSGT nào gần mà hỏi cho dễ Bác ợ!

Tập Lái
3/5/07
19
0
0

như vậy là phải xin phép chứ ko mặc nhiên được chạy phải ko pác, mà hình như nghe nói bây giờ cấp phép là GTCC