Hạng B2
14/4/14
132
40
28
Xin chào các bác GM Chevrolet, E đang dự định sắm con Spark LTZ về để sử dụng cho gia đình. E có tìm hiểu giá xe mới thì thấy giá năm nay cao hơn năm ngoái nhiều quá (392 củ so với 350 củ). E k hiểu sao GM Việt Nam lại tăng như vậy? Các bác chỉ giáo dùm. Bác nào có LTZ cũ thì cũng giới thiệu cho e nhé. Cám ơn cả nhà!

• Like
Reactions: Chevroletsaigon
Hạng B2
14/4/14
132
40
28
Phải rồi! Mua hay không mua thôi... ở cái xứ này đừng hỏi vì sao!
Theo em thì mua hay không mua thôi, chứ hỏi tại sao thì sale GM cũng ko dám giải thích đâu.
Vâng e đã biết phân biết thận (à không, biết thân biết phận) mình rồi. Không thắc mắc giá tại sao nữa. Cảm ơn các bác đã chia sẻ. Ka ka

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Vâng e đã biết phân biết thận (à không, biết thân biết phận) mình rồi. Không thắc mắc giá tại sao nữa. Cảm ơn các bác đã chia sẻ. Ka ka
Nói vậy cũng đâu được , các bác không biết thì sao giải thích được . Người ta cần người biết và nắm rõ về chế độ bán hàng của GM để trả lời . Bán hàng mà coi thường khách hàng kiểu đó , có ngày ra đường ở .

• Like
Reactions: truongptnt2007
Hạng B2
22/9/14
289
52
28
Xin chào các bác GM Chevrolet, E đang dự định sắm con Spark LTZ về để sử dụng cho gia đình. E có tìm hiểu giá xe mới thì thấy giá năm nay cao hơn năm ngoái nhiều quá (392 củ so với 350 củ). E k hiểu sao GM Việt Nam lại tăng như vậy? Các bác chỉ giáo dùm. Bác nào có LTZ cũ thì cũng giới thiệu cho e nhé. Cám ơn cả nhà!
Spark mới thêm nhiều tính năng Bác ah như : cảm biến lùi,ghế da và ốp bên trong xe 2 màu,xinhan trên gương ...hihi mời Bác ghé q12 xem xe và thử xe ah.
ngày 11/10 này mời Bác ghé cf,kí hợp đồng e tặng thêm dán phim,giá xe là 355T Bác nha

• Like
Reactions: Miss Tornado