Tập Lái
11/8/22
3
0
1
35
Chào các bác, em thấy có vài topic hỏi đường tương tự nhưng đã nhiều năm nên mạo muội tạo 1 topic mới để được cập nhật hướng dẫn đường đi từ Đà Nẵng đến Đak Lak cho các tài mới như em!

Em đang phân vân không biết có nên đi Cao Tốc ĐN-QN không và không biết nên đi đường như thế nào cho an toàn ạ!

Em cảm ơn các bác!

Hạng C
31/5/07
875
6.794
93
Chào các bác, em thấy có vài topic hỏi đường tương tự nhưng đã nhiều năm nên mạo muội tạo 1 topic mới để được cập nhật hướng dẫn đường đi từ Đà Nẵng đến Đak Lak cho các tài mới như em!

Em đang phân vân không biết có nên đi Cao Tốc ĐN-QN không và không biết nên đi đường như thế nào cho an toàn ạ!

Em cảm ơn các bác!
Nên đi.. nhanh, thoải mái và an toàn hơn đi đường QL1 đó Anh
Còn từ BMT_ QNgai thì đi tuyến nào cũng như nhau thôi.. tùy vào A muốn trài nghiệm như nào

• Love
Reactions: street_runner
Tập Lái
2/8/13
3
5
3
1-Chào bác. em đi tuyến đà nẵng daklak khá nhiều xin tư vấn cho bác.
cao tốc đà nẵng quảng ngãi mà đi nha bác. an toàn. nhanh
2-sau đó bác tiếp tục Ql1 - Ql19 (qua huyện phù cát bình định đến thị trấn phú phong thuộc huyện tây sơn bình đinh. đường nhỏ nhưng khá an toàn).
3-tiếp theo bác chuẩn bị tinh thần và xăng xe leo đèo an khê khá đẹp và hùng vĩ.
thẳng đường về pleiku,
4-từ pleiku đi đaklak theo Ql14 phong cảnh quá đẹp ( nhưng nhiều áo vàng xanh )
5- Lưu Ý bác toàn bộ lộ trình Nên đi tuyến đường tránh khi vào các trung tâm huyện. Thị trấn nếu khu vực đó có tuyến đường tránh
chúc bác có chuyến đi an toàn

Tập Lái
11/8/22
3
0
1
35
1-Chào bác. em đi tuyến đà nẵng daklak khá nhiều xin tư vấn cho bác.
cao tốc đà nẵng quảng ngãi mà đi nha bác. an toàn. nhanh
2-sau đó bác tiếp tục Ql1 - Ql19 (qua huyện phù cát bình định đến thị trấn phú phong thuộc huyện tây sơn bình đinh. đường nhỏ nhưng khá an toàn).
3-tiếp theo bác chuẩn bị tinh thần và xăng xe leo đèo an khê khá đẹp và hùng vĩ.
thẳng đường về pleiku,
4-từ pleiku đi đaklak theo Ql14 phong cảnh quá đẹp ( nhưng nhiều áo vàng xanh )
5- Lưu Ý bác toàn bộ lộ trình Nên đi tuyến đường tránh khi vào các trung tâm huyện. Thị trấn nếu khu vực đó có tuyến đường tránh
chúc bác có chuyến đi an toàn
Cảm ơn bác, em xem google map thì thấy nó chỉ đi cao tốc tới đoạn Nguyễn Công Phương thì rẽ ra chứ không phải đi hết cao tốc, khôn biết đoạn đó nó có biển báo gì để mình biết mà rẽ ra ko bác nhỉ.

Em gà mới chưa đi xa lần nào nên có gì mọi người chỉ thêm giúp em với ạ :(

Tập Lái
11/8/22
3
0
1
35
Nên đi.. nhanh, thoải mái và an toàn hơn đi đường QL1 đó Anh
Còn từ BMT_ QNgai thì đi tuyến nào cũng như nhau thôi.. tùy vào A muốn trài nghiệm như nào
em thì đi công chuyện, cũng không gấp gáp gì nên đường đi an toàn (cả đường xá lẫn XXX) vẫn là ưu tiên hàng đầu bác ạ

Tập Lái
2/8/13
3
5
3
Cảm ơn bác, em xem google map thì thấy nó chỉ đi cao tốc tới đoạn Nguyễn Công Phương thì rẽ ra chứ không phải đi hết cao tốc, khôn biết đoạn đó nó có biển báo gì để mình biết mà rẽ ra ko bác nhỉ.

Em gà mới chưa đi xa lần nào nên có gì mọi người chỉ thêm giúp em với ạ :(
bác cứ hết cao tốc nó giao với Ql1A lại nhé. 1 đường thẳng nhé. gặp ql1a bác ôm phải. tiến về bình định thôi

• Like
Reactions: street_runner
Ads confirmed
Tập Lái
13/4/20
31
319
53
Q. Cái răng- tp Cần thơ
Có 3 tuyến đường từ ĐN-Daklak:
1/ cao tóic dn-qn, sau đó ql1-ql 19.
2/ ql14c- kontum- daklak