Hạng B2
28/7/14
265
2.635
93
47
Chào các anh,
Em cũng đua đòi mua cái ổ cứng SSD để gắn vào cái máy tính cũ để cải thiện tốc độ nhưng do win quá cũ nên không hiệu quả. Em định copy nhạc vào để nghe. 120Gb mà chép nhạc chắc nghe cũng mệt rồi. Ngặt cái là nhạc trên mạng thì nhiều nhưng nằm rải rác, giờ mà download về rồi biên tập theo từng thể loại thì cũng khá tốn thời gian nên em lên đây xin anh nào có link download nhạc đã biên tập sẳn thì cho em xin.
Đại loại là xếp theo:
1) Ca sĩ..
2) Thể loại( Bolero, pop, rock, dân ca, cải lương..)

Em cảm ơn.

Hạng C
24/2/07
849
2.355
93
48
Chào các anh,
Em cũng đua đòi mua cái ổ cứng SSD để gắn vào cái máy tính cũ để cải thiện tốc độ nhưng do win quá cũ nên không hiệu quả. Em định copy nhạc vào để nghe. 120Gb mà chép nhạc chắc nghe cũng mệt rồi. Ngặt cái là nhạc trên mạng thì nhiều nhưng nằm rải rác, giờ mà download về rồi biên tập theo từng thể loại thì cũng khá tốn thời gian nên em lên đây xin anh nào có link download nhạc đã biên tập sẳn thì cho em xin.
Đại loại là xếp theo:
1) Ca sĩ..
2) Thể loại( Bolero, pop, rock, dân ca, cải lương..)

Em cảm ơn.
Vô hdvietnam.com tạo cái acc rồi down bác. Nhạc chất lượng. Rất dễ sưu tầm.

• Like
Reactions: aneo
Tập Lái
5/11/19
6
1
3
36
Vào trang nhạc nào chả được. Giờ zing với keeng cũng hạn chế tải nhạc thì phải. Bạn dùng cái này tải nhạc thử, đỡ phải cài phần mềm, tải được cả chất lượng cao. tải nhạc soundcloud