Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Vâng xin thưa Các Bác Chủ Thớt, tình hình là e đang sở hữu xe Laccetti ex xe mua lần đầu t2/2008. Kính đề nghị lập thớt để bàn và kết nạp những ai đang sở hữu xe Laccetti (ex, cdx, max,...). Xin mọi người đang tren otosaigon.com cùng tham gia đăng ký và giao lưu nhé. Nick : daobangson. Sdt : 0932173767

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Làm cho lớn mạnh nhoen bác Sơn , cho tan nát luôn là mệt lém

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Vậy bầu luôn Trưởng thôn đi các bác . Vậy mới có người cầm chịch chứ

Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Vậy bầu luôn Trưởng thôn đi các bác . Vậy mới có người cầm chịch chứ
Thực sự cái tên Gmfc And friend rất hay và có ý nghĩa. E biết nhưng đôi lúc cũng chạnh lòng, khi mà đều chung dưới mái Nhà os??? Nhưng cá thể xe Laccetti của Gm ( tụi e, đã đc và đang bị đối xử), như những thành phần ngoại lai, nén e mới phải và đang xin, đc sự chấp thuận của tập thể. Thành lập đội Laccetti ( vẫn trực thuộc Gmfc & friend, thuộc otosaigon). Vì thực sự xe Laccetti , tụi e cũng có rất nhiều. Nén đề nghị a e, đang sở hữu xe Laccetti ( các đời và các dòng), hãy đăng ký và tham gia với e???? Để chiếc xế hộp( Laccetti) của mình sẽ là xế hộp của niềm ao ước, cố gắng phấn đấu của bao người nhé. Thân chào, đoàn kết và thân ái

Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Làm cho lớn mạnh nhoen bác Sơn , cho tan nát luôn là mệt lém
Tan hay nát là do mình,??? Ví dù sao crue hay Laccetti ra đường thì cũng chỉ là xe con 4 chỗ đúng kg hai chau.

Hạng B2
12/7/14
200
59
28
c

cũng tập tành làm lãnh đạo gớm nhể
Lãnh đạo thì Sdt kg ham, nhưng hy vọng làm nhịp( cầu nối), e sẽ làm đc, nhưng đề nghị kg đc để Sdt 1 mình. Mọi ng đi xe Laccetti đâu hết cả rồi, tham gia cùng e nào

• Like
Reactions: God Father