Hạng B2
17/3/10
172
42
28
Sau khi chia tay em matiz em đã kiếm được 1 em premacy các bác ạ, vậy nên các bác cho phép em gia nhập hội nhé. Mai mốt rảnh em sẽ post ảnh mời các bác tham khảo.
Nhân tiện cho em cám ơn bác Nguyengiao nhiều nhiều nhé, em chính là người đã hỏi ý kiến tham khảo bác hôm 21/6 đấy. Chắc chắn em sẽ phải nhờ đến bác Nguyengiao và các bác trong hội nhiều lần nữa vì em chưa có kinh nghiêm gì về premacy cả. Các bác giúp em nhé. TKS các bác!!!!

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
susu2010 nói:
Sau khi chia tay em matiz em đã kiếm được 1 em premacy các bác ạ, vậy nên các bác cho phép em gia nhập hội nhé. Mai mốt rảnh em sẽ post ảnh mời các bác tham khảo.
Nhân tiện cho em cám ơn bác Nguyengiao nhiều nhiều nhé, em chính là người đã hỏi ý kiến tham khảo bác hôm 21/6 đấy. Chắc chắn em sẽ phải nhờ đến bác Nguyengiao và các bác trong hội nhiều lần nữa vì em chưa có kinh nghiêm gì về premacy cả. Các bác giúp em nhé. TKS các bác!!!!
Bác vào chi hôi/ đăng ký thành viên

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/3/10
172
42
28
Có bác nào có hướng dẫn sử dụng cho xe premacy không ạ? Nếu bác nào có cho em mượn tham khảo nhé các bác!!!

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
susu2010 nói:
Có bác nào có hướng dẫn sử dụng cho xe premacy không ạ? Nếu bác nào có cho em mượn tham khảo nhé các bác!!!
Chắc số bác có duyên với em hén:D, em còn quyển hướng dẫn sử dụng premacy của xe em, nhưng chỉ cho bác mượn photo thôi nhé

Hạng D
1/6/11
4.533
8.768
113
13
lót dép chờ xem hình v2 bác nà...mà phải bác hốt em premacy bên chung cư Hoang Anh Gia Lai Q7 k?
susu2010 nói:

Hạng C
6/6/11
850
2.684
93
Dạ, chiếc bên HAGL Q7 đó là em cưới ạ.
Công nhận bác Giao mát tay, nhờ sự tư vấn của bác là em quyết luôn nhanh gọn lẹ.

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
dinhcongchu2003 nói:
Chúc mùng bác có V2 mới. Mong sớm gặp bác off cafe

Hơ Hơ... gặp ở đâu. Tuần này off cafe định kỳ ah. thế là vui quá xá là..vui

Hạng D
1/6/11
4.533
8.768
113
13
vzậy là bác cươí lại v2 bác Toàn,bác ấy gả em nó cho bác bnhiu vậy?lúc tối hôm đó wa xem bác Toàn đòi 300 củ,qua tơí nơi thì ra là chung cư chổ thằng em ở,ới nó thì nó kiu nó cũng mê pre mà bên đó có 2chiếc,chiếc bác cưới va 1 em nữa maù vỏ dưa.Thằng em nó nói xe bác Toàn bị đâm 2 lần,lần sau bị đâm ngang hông móp cửa sau bên tài bác Toàn để lun trong hầm mấy tháng sau mới tút lại.Lần đâù bị đâm đít bể lun ốp nhựa bên trong cửa hậu nên bây giờ bác thấy cưả hậu đóng lại bên tài bị hở đó.Túm lại xe bác Toàn nếu bỏ ra vài chục củ tút lại body và thay 4 cây phuột nhún la okie thui...Chúc bác được em v2 xinh đẹp!!!
Laodanhca nói:
Dạ, chiếc bên HAGL Q7 đó là em cưới ạ.
Công nhận bác Giao mát tay, nhờ sự tư vấn của bác là em quyết luôn nhanh gọn lẹ.