Tập Lái
21/8/17
17
11
3
38
Xin phép các bác !
Em là member mới , cũng là người đại diện của hãng SSangyong tại Việt Nam ( SSangyong An Phú ) , xin phép tất cả các bác , các mợ đang sử dụng chiếc xe Ssangyong hoặc có đam mê về chiếc Ssangyong .
Em xin phép lập threat này để mong tập hợp tất cả các bác , các mợ lại với nhau , để chúng ta có một sân chơi vui vẻ , lành mạnh , hòa đồng và có thể chia sẽ những kinh nghiệm với nhau .
Em cũng là người đại diện của hãng Ssangyong , xin hứa sẽ cố gắng hổ trợ hết sức trong khả năng của em để chúng ta có một sân chơi tốt cho tất cả các bác
Cũng mong thông qua thớt này , chúng ta tập trung lại được với nhau , và em sẽ đứng ra tổ chức một buổi offline mini tại Sài Gòn , để chúng ta có thể giao lưu , gặp gỡ và trao đổi với nhau nhiều hơn. Chúng ta sẽ bầu ra bác nào có tâm huyết làm Hội trưởng , hội phó và ban admin . Để cùng nhau xây dựng một Club đông vui và hòa đồng .
Em cũng lập một Groups trên facebook . Chúng ta có thể hoạt động qua OS và facebook
link groups trên facebook : https://www.facebook.com/groups/814819615361757/?ref=br_rs
Mời các bác vào Hội để cùng giao lưu , chia sẽ , gắn kết với nhau ạ
Số điện thoại của em 0904548856, số của em đây ah , mong được giao lưu với tất cả các bác

• Like
Reactions: Tom&Yerry and VNET
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Fan Ssangyong ở VN (như em :D) đa số là xài xe thời Mekong phân phối (Musso, Korando, Rexton). Chưa thấy bác nào trên 4rum chia sẻ về xe mới như Tivoli, New Korando, Turismo :confused:

• Like
Reactions: SSangyong An Phú
Tập Lái
21/8/17
17
11
3
38
Fan Ssangyong ở VN (như em :D) đa số là xài xe thời Mekong phân phối (Musso, Korando, Rexton). Chưa thấy bác nào trên 4rum chia sẻ về xe mới như Tivoli, New Korando, Turismo :confused:
Dạ, Lập Groups ra để anh em có dịp giao lưu với nhau , xe mới hay cũ thì không quan trọng bác ah .
Hy vọng bác nhiệt tình kêu gọi anh em tập hợp giao lưu với nhau , chia sẽ kinh nghiệm về xe cộ và gắn kết tình bạn hữu .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: B2 LT
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Bác đang đi xe gì vậy, em đang đi Rexton 2008

• Like
Reactions: SSangyong An Phú
Tập Lái
21/8/17
17
11
3
38
Địa chỉ showroom mình ở đâu vậy, hôm nào rảnh alo bác cafe giao luu
Em bên SSangyong Việt Nam - Showroom An Phú đường Song hành Quận 2
Em định tổ chức buổi offline cho tất cả các bác đang chạy Ssangyong để gặp mặt giao lưu các bác

• Like
Reactions: magiclibero